Cần giúp: Em có việc cần nhờ các mẹ giúp ạ, Chỉ mất vài giây thôi ạ, em cảm ơn các mẹ rất nhiều

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi hifimi, 24/11/2011.

1. hifimi

hifimi Bán Quần áo trẻ em cực rẻ

Chào các mẹ

Em mới đi làm ở cty Cung cấp thực phẩm nhập khẩu cho siêu thị (Cty em nhập khẩu các loại thực phẩm từ Châu Âu, Mỹ, Úc....) về phân phối cho các nhà hàng, siêu thị. Việc của em là tìm đến các siêu thị lớn, vừa, nhỏ, cửa hàng tự chọn (cái loại mà có tủ để giữ lạnh cho phô mai, sữa tươi ấy ạ) để gửi báo giá và bán các sp của công ty. Các siêu thị to, các siêu thị ngoài mặt đường thị mấy a chị làm lâu đã đi hết mất rồi, Giờ đến lượt em là đi tìm các siêu thị, minimart, cửa hàng tự chọn để chào hàng các mẹ ạ,

Có rất nhiều các cửa hàng tự chọn, hay các siêu thị nhỏ ở các khu, các đường, ngõ ... mà em chưa bao giờ biết đến. Nên em nhờ các mẹ giúp vậy.

Ở gần nhà hay xung quanh nhà các chị có cái cửa hàng tự chọn, siêu thị mini ...nào không ạ. Nếu có các mẹ comment cho em xin địa chỉ và tên cửa hàng với ạ. Thực sự là em đang cần mà cũng chẳng biết đường nào mà đi nữa :((, Mong các mẹ giúp em với nhá. Em cảm ơn các mẹ rất nhiều ạ...

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hifimi
    Đang tải...

2. ola_ole

ola_ole Thành viên chính thức

Ðề: Em có việc cần nhờ các mẹ giúp ạ, Chỉ mất vài giây thôi ạ, em cảm ơn các mẹ rất nhiều

Hì, giờ mình sẽ để ý, nếu thấy cái mào mình sẽ thông tin cho mẹ nó.
    Chúc mẹ nó đắt hàng.

hifimi thích bài này.
  3. hifimi

hifimi Bán Quần áo trẻ em cực rẻ

Ðề: Em có việc cần nhờ các mẹ giúp ạ, Chỉ mất vài giây thôi ạ, em cảm ơn các mẹ rất nhiều

Em cảm ơn chị rất nhiều ạ, Chúc chị cuối năm có thật là nhiều hợp đồng ạ :)