Kinh nghiệm: Em Đã Trị Mụn Lưng Thành Công Rồi Các Mẹ Ơi

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Biingo, 5/9/2017.

1. Biingo

Biingo Thành viên sắp chính thức

Ôi có chị nào bị mụn lưng mà chữa thành công như e lại sung sướng vậy không nè.
    E sung sướng quá đi vì đã trị sạch mụn lưng và sau bao nhiêu năm sống chung với mụn lưng nay e đã dần hết và sạch mụn rồi, thâm cũng giảm dần.
    em còn mới mua 1 cái áo 2 dây và váy để đi biển mà chưa bao giờ đi thử váy lại tự tin như thế. Còn cảm giác háo hức sắp đi biển thì cứ lâng lâng, lần này phải xả cho hết, vì mua hẳn mấy cái áo váy 2 dây cho đã chứ mấy lần trước cứ thậm thà thậm thụt vì còn ngại cái lưng đầy mụn.

Trần tình là hồi sinh viên e đã bị đầy mụn lưng chi chít cũng đã dùng sữa tắm, kem trị mụn lưng mà không hết. Rồi mấy tháng trước e biết chị này, chị ấy cũng bị mụn lưng mà giờ hết sạch. Sở dĩ e biết chị ấy cũng bị mụn lưng vì chị ấy cùng kí túc xá với e, gần phòng nên có chơi với nhau. Mấy lần sang phòng thấy chị ấy mặc đồ ở nhà là áo 2 dây nhìn cái lưng y nguyên mình. thế mà đợt này e thấy chị ấy đi biển chụp ảnh lưng sáng mịn, trắng còn không có mụn nữa.

Rồi em nhắn tin hỏi được chị ấy cho biết chị ấy chỉ dùng bột tắm thảo mộc thôi. Sau bao nhiêu bể dâu thử lên thử xuống nhiều thứ thì đến lúc gặp bột tắm này chị ấy mới thực sự hết mụn lưng. Lân la e cũng hỏi được chỗ mua ở đây: http://fresh.com.vn/cach-tri-mun-lung/

Em tìm hiểu và mua về dùng thử thì ôi đây chính là tình yêu của cuộc đời em luôn ấy. Ban đầu dùng chưa thấy mấy hiệu quả nhưng cảm giác da sạch, thơm kiểu tự nhiên, dễ chịu là em thích lắm. E dùng 1 tuần liền, bỏ hẳn sữa tắm thì thấy lưng sạch, không ngứa ngáy gì nữa.

Mụn chưa giảm nhưng sau 2 tuần thì không có mụn mới mọc, đến nay dùng hết hơn 1 hũ thì đã hết mụn, không có mụn mới và vết thâm mụn cũ thì mờ dần.

Mỗi tuần e đều bảo mẹ em mục sở thị cho e cái lưng xem tiến triển nó như thế nào thì mẹ em còn phải bất ngờ cơ mà. Sung cmn sướng quá đi chị ơi."

Đây là chia sẻ của bạn mua sản phẩm MỊN - Bột tắm thảo mộc trị mụn lưng - dưỡng trắng da nhà Fresh. Nge bạn ấy kể mà mình cũng thấy vui sướng lây vì cả giác giống như ngày đầu mình t hấy lưng mình hết mụn từng ngày ấy.

Trong bài viết trên Link dẫn còn có cả nguyên nhân, hậu quả, các thứ về mụn lưng mà bạn ấy và mình cũng đã từng mắc phải khi bị mụn lưng mà không hề biết.

Các mẹ tham khảo xem thế nào nhé chứ hết mụn lưng là sướng nhất đời rồi khi mà việc sống chung với nó bao nhiêu năm gần như trở thành nghiễm nhiên vì tìm bao nhiêu cách không thành công nay lại chỉ với việc tắm, thư giãn trong phòng tắm mà hết sạch mụn thì chả sướng.

Nguồn: http://fresh.com.vn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Biingo
    Đang tải...

2. Phương PJ

Phương PJ Thành viên tích cực

Nghe nói mới hot xà phòng for back cũng thần thánh lắm

3. Biingo

Biingo Thành viên sắp chính thức

e chưa dùng for back vì dùng em này sướng quá rồi, lại còn thơm mùi thảo mộc tự nhiên nữa.
    KHông những thế, khi dùng em nó e còn trị cả được viêm lỗ chân lông ở đùi. tiện cả đôi đường í

4. Phụ nữ viêt

Phụ nữ viêt Thành viên mới

5. thuymole

thuymole Nâng niu sức khỏe bé yêu!

Mình cũng bị mụn ở lưng mà chưa biết chữa thế nào, sợ chữa sai lại làm hỏng a, viêm nhiễm thì chết.

6. Đỗ Thị Chiên

Đỗ Thị Chiên Thành viên mới

Trị mụn lưng thì dùng đồ của Cỏ mềm homelab ấy bạn ạ, dùng luôn cả combo trị mụn lưng. muối tắm để tẩy da chết, thải bã nhờn. Còn xà bông có than hoạt tính sẽ sát khuẩn cho da. Sản phẩm ok lắm, hết mụn lưng mờ sẹo mụn là sáng da lên ngay. chứ ngày trước mình cũng tự ti lắm, chả bao giờ dám mặc áo 2 dây trễ vai gì cả :(( fresh ko ăn thua ý