Kinh nghiệm: Em đang cần các mẹ tư vấn kinh nghiệm cưới xin, chụp ảnh cưới, nhẫn cưới ...

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi mannguyen2609, 20/4/2014.

1. mannguyen2609

mannguyen2609 Thành viên sắp chính thức

Chào các chị, các mẹ trên diễn đàn!
    Em vào đề luôn ạ, tháng 6 này e lên xe hoa về nhà chồng ak. Mà hai tụi em chẳng có kinh nghiệm gì hết.
    Giờ em đang muốn chọn chỗ nào chụp ảnh cưới vừa đẹp mà giá thành lại rẻ <5tr ạ, vì thật sự là e thấy ảnh cưới chụp xong cũng để 1 chỗ nên k muốn dùng nhiều tiền ạ. Các mẹ trên diễn đàn biết cửa hàng ảnh cưới chụp nào tốt mà phục vụ nhiệt tình thì chỉ em với ạ.
    Em cũng chưa biết mua nhẫn cưới ở đâu, giường tủ cưới nữa à. Vì chúng e đều tỉnh lè, giường chiếu thì nhà chồng lo còn trên này thì tự hai đứa phải lo :((
    Nói chung 2 đứa mới đi làm nên cũng k tích góp đc nhiều, mà cưới thì chỉ còn vài tháng nữa. Em thấy áp lực quá các mẹ ạ. Các chị có kinh nghiệm gì thỉ chỉ giáo em với . Em cảm ơn các chị, các mẹ nhiều nhiều.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mannguyen2609
    Đang tải...

2. tranglinh01

tranglinh01 Thành viên tập sự

Ðề: Em đang cần các mẹ tư vấn kinh nghiệm cưới xin, chụp ảnh cưới, nhẫn cưới ...

chụp ảnh cưới ở Cường Paris em thấy phản hồi trên fanpage của họ tốt, không biết có thật không. thấy họ comment rồi fead back nghe có vẻ nhiệt tình từ chủ đến nhân viên. Nhưng lăn tăn không biết chủ là anh Cường Paris chụp thì đẹp còn nhân viên không biết thế nào. Mói ghé Fp của họ thấy có cái ảnh Hotgirl Nga Tây lấy chồng cũng chụp ở đó thì phải, thấy đẹp mà nhìn mát mẻ dã man, đưa lên cả nhà cùng xem[​IMG]

3. N2M

N2M Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Em đang cần các mẹ tư vấn kinh nghiệm cưới xin, chụp ảnh cưới, nhẫn cưới ...

Túm lại 2đ e có bn trong tay để có thể lo cho đám cưới, cưới xong thì thuê nhà trên này chứ j. Trc vc c chỉ có đúng 10tr để chi dùng cho đám cưới thôi đây :)

4. OanhSumo

OanhSumo Thành viên nổi tiếng

Ðề: Em đang cần các mẹ tư vấn kinh nghiệm cưới xin, chụp ảnh cưới,

Bạn thử qua Vivian xem, vivian có 3 cửa hàng 2 cái ở Xã Đàn còn 1 cái ở Trương Định thì mình thích ở Trương Định hơn. Trước mình cưới cũng qua đó chụp nhưng phải yêu cầu đúng người chụp, người trang điểm cho mình thì mới được chứ ko để người khác thì cũng ko ưng lắm.
    Yêu cầu anh Thắng (quản lý cửa hàng ở đó) chụp, Chị Nga trang điểm. Nói chung 2 người này thì mình thấy ưng :D

5. trang.dth191988

trang.dth191988 Thành viên tích cực

Ðề: Em đang cần các mẹ tư vấn kinh nghiệm cưới xin, chụp ảnh cưới,

Chụp ảnh bạn có thể qua Julia Xuân Thủy tham khảo, giá cũng rẻ mà cũng có nhiều dịch vụ kèm theo