Em đang muốn gửi con vào trường Quốc tế Mỹ? Có mẹ nào tư vấn giúp em với!!!!!!!

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi morphine, 9/3/2013.

1. morphine

morphine Thành viên mới

Tình hình là sau tết bà giúp việc nhà em nghỉ luôn, 2 vợ chồng em xoay sở với nó mệt quá mà tìm trường cho con cũng nhọc thật ạ. Nhà em ở Dốc Thọ Lão nên muốn kiếm trường gần cho con. Học phí thì cố gắng lắm cũng khoảng 2-4tr, em nghe bác hàng xóm mách là trường quốc tế mỹ gửi ổn mà có 150$, em chưa tin lắm. Nhờ mẹ tư vấn, và mẹ mà biết trường nào quanh khu vực dốc Thọ Lão nhà em mà tốt thì bảo em với, bé nhà em được 2 tuổi rồi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi morphine
    Đang tải...

2. huongxing

huongxing Đủ quyền lập Họ

Ðề: Em đang muốn gửi con vào trường Quốc tế Mỹ? Có mẹ nào tư vấn giúp em với!!!!!!!

Chị ơi, hình như ko còn giá 150$ nữa đâu, cũng phải tầm 200$ rồi đấy chị ạ. Em cũng đang định tháng 9 này cho con vào đó, cơ sỏ Thái hà, vì bác em làm quản lý mấy cơ sở ở đó, cũng đang nhọc nhằn khoản kinh phí lắm, nhưng vì con mới 2 tuổi, ăn thì cũng khó ăn, sợ vào trường khác các cô ko chăm thì khổ thân. Bên trường này 1 lớp thì chỉ có khoảng 10-12 bé thôi, 2 cô thì cũng đỡ lo, nhưng em cũng chưa tham khảo thực tế các trường khác. Chỗ nhà chị thì phải ra cơ sở Kim Mã à?

3. morphine

morphine Thành viên mới

Ðề: Em đang muốn gửi con vào trường Quốc tế Mỹ? Có mẹ nào tư vấn giúp em với!!!!!!!

Ừ, mình cũng đang tìm mà chưa biết thế nào, gần nhà mình có cơ sở 160 phố Huế, ừ, nếu 200$ cũng phải cố vậy, chỉ lo là chất lượng của nó thế nào, vì đắt phải sắt ra miếng thì cố mới có ích. Tớ thấy trên diễn đàn các mẹ đang khen SUnhome ở ngõ Huế, cũng gần, học phí thì ok, để tớ mục sở thị xem thế nào vậy