Kinh nghiệm: Em đang muốn uống thuốc giảm cân, mẹ nào có kinh nghiệm vào share cho e với ạ

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi mẹ_tôm9, 27/3/2014.

1. mẹ_tôm9

mẹ_tôm9 Guest

Em chào các mẹ !!!
    Tình hình là qua mùa tết e đã tăng cân vèo vèo
    Giờ e 55kg rồi ạ, trong khi cao có 1m55
    Em có bụng, giờ sắp đến hè nên muốn giảm cân để tự tin mặc đồ hè.
    Sang tháng e định đi tâp lại eorocbic, muốn tập gym nhưg gần nhà e lại k có chỗ nào.
    E đag muốn uốg thêm thuốc giảm cân nưã nên mẹ nào có kinh nghiêm uốg thuốc giảm cân giúp e với.
    E nghe bạn bè giới thiệu và cũg tìm hiểu thấy mọi ng dnay uốg thuốc vitc nh, giảm cân hiệu quả. Nhưg e k biết có hại k và sau khi dừng có bị lên cân lại k
    Mong các mẹ tư vấn cho e gấp gấp vì dnay béo quá rồi ạ :(((
    Em cảm ơn các mẹ nh

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mẹ_tôm9
    Đang tải...

2. nhatdangnhida

nhatdangnhida Bắt đầu tích cực

Ðề: Em đang muốn uống thuốc giảm cân, mẹ nào có kinh nghiệm vào share cho e với ạ

mình 1m56 nặng 54 kg.M uốg Vit C 5 ngày giảm 3kg nhé.kg giảm nhanh thế nghe có vẻ sợ nhưng thực tế cái bụng sau sinh của m giảm nhiều, chân tay giảm 1 tẹo, mặt mũi ko bị top cũng ko xanh xao nhé.Giảm kg thành công nên mình nhập luôn thuốc về bán.b vào face mình tham khảo thêm nhé

3. mẹ_tôm9

mẹ_tôm9 Guest

Ðề: Em đang muốn uống thuốc giảm cân, mẹ nào có kinh nghiệm vào share cho e với ạ

Tớ cũg đag muốn giảm lắm mà cũg hơi sợ. Bạn bán bn tiền thế

4. mekenlavie

mekenlavie Bắt đầu tích cực

5 ngày mà giảm 3 cân khiếp vậy bạn, nhưng phàm cái gì mà nhanh quá cũng không tốt đâu, bạn nên tập thể dục, có chế độ ăn uống phù hợp, sử dụng bột yến mạch vừa đủ chất mà giảm cân cũng tốt đấy bạn (kết hợp làm đẹp cũng được) và kết hợp với các loại TPCN giảm cân là dc.

5. bloodysea666

bloodysea666 Thành viên tích cực

mình cũng thuộc dạng béo như cái lu đây
    đã từng nhịn ăn, uống thuốc, uống giấm vvv nhưng chỉ giảm đc tí lúc ấy sau ăn lại bt lại tăng cân vù vù
    nên khuyên mẹ nó tót nhất là ăn uống điều độ, theo pp giảm cân LC chả hạn kết hợp tập TD thôi
    h mình đang ăn LC tập gym 1h/ngày
    1 tháng mình cũng xuống đc gần 2kg

6. mecuTit0909

mecuTit0909 sâm - nấm Hàn Quốc

mình cũng mún giảm nhưng cứ nghĩ đến thuốc lại sợ. Cô họ mình trc béo, uống xuốc giảm cân xong giờ ng lại như cá mắm. hic

7. mẹ_tôm9

mẹ_tôm9 Guest

E ăn theo chế độ hạn chế tinh bột, ăn nh thức ăn như thịt và rau, k ăn cơm. E cũg muôns tậm gym lắm mà gần nhà toàn phòg của nam. E lại k đi xa được. Nên chỉ tập được eorobic thôi

8. mẹ_tôm9

mẹ_tôm9 Guest

Cá mắm cũg được. Tớ sợ lại béo như cũ thôi :(

9. nhatdangnhida

.Giảm nhanh chậm do cơ địa thôi.b t uốg 15 ngày giảm 5kg.Giờ mọi ng giảm kg = Vit C nhìu lắm vì giảm nhanh mà ko hề sạm da,ko có tác dụng phụ gì đâu.b có thể vào face mình xem ảnh và feedback của khách và của chính mình luôn.Giá ib nhé

10. HueYumi

HueYumi Thành viên tích cực

bán hàng đươg nhjên nói tốt rồi.nhà e có chị em dùng vit c ,e dùng best slim,em e dùng Perfect slim. Cái nào cũng gjảm.tháng gjảm 5kg.rồi 3 ngu0j dừng thuốc.3 chj em em vốn cao 1m62 nặng 54kg,k phải quá béo nhưg vẫn mu0n gjảm về 50kg nên bon chen thuốc.Gjảm xong thjch lắm nhưng dừng thuốc nó tăng lại khug khjep.bọn em vốn k có thój quen ăn tốj đâu,thế mà vẫn bị tích mỡ,dừng thuốc nó tích mỡ ở những chỗ ít để ý nhất đó là dưới bắp tay,vai,lưng :(((( riêng cá nhân em dùng qua nào là phuc linh,áo đình,best slim rồj cả thuốc đôg y của mẹ 3hcun trên này.nhưng tất cả đều về Mo khj c dừng thuốc. gjờ thj b0n em lua ch0n phuog pháp m0j sáng chay 4km,kiêng đườg,tinh bot :D
    em n0j thế c tham khảo.bản thân em thấy tốn tiềnphj của,còn mẹ nào quảng cáo cứ quảng cáo,c chủ top nên sáng suốt. Thân ái :D

11. nhatdangnhida

Ðề: Re: Em đang muốn uống thuốc giảm cân, mẹ nào có kinh nghiệm vào share cho e với ạ

Thế thì mình cũng nói thẳng là chẳng có thuốc giảm kg nào giúp các bạn giảm đc kg xong gầy mãi đâu nhớ.Béo là do cơ chế hấp thụ của cơ thể.Giảm kg xong thì phải ăn uốg điều độ kết hợp tập thể dục để giữ kg.Các thuôc giảm kg khác có thể có tác dụng phụ làm đi ngoài, sạm da,buồn ngủ nhưng Vit C mình bán thì ko có tác dụng phụ nào nhớ.Biết là bán hàng thì đương nhiên phải nói tốt.Nhưng mà nói tốt khác với tâng bốc sản phẩm.

12. Pharmacist

Pharmacist Thành viên đạt chuẩn

13. thongminhdadien

thongminhdadien Thành viên mới

tôi thấy thuốc giảm cân slim vita cũng tốt đó mới mua trên site slimvita com vn hàng chính hãng hoặc bạn có thể ra trung tâm giảm cân slim vita tại địa chỉ Số 16A, ngách 61, ngõ 230 phố Định Công Thượng, Hà Nội đảm bảo chất lượng tốt giảm cân nhanh

14. Hong Jolie

Hong Jolie Thành viên tập sự

Làm gì có thuốc tiên nào giảm 1 lần rồi duy trì mãi mãi. Trừ khi bạn uống giấm với liều lượng cao làm hỏng luôn cái dạ dày đi thì sẽ gầy mãi.

Tập thể dục, ăn kiêng, thuốc hay hút mỡ, khi bạn ngừng, 1 thời gian sau chắc chắn sẽ béo trở lại nếu ăn uống sinh hoạt của bạn vẫn như hồi bạn béo.

Muốn duy trì được lâu dài hơn thì chỉ có tập gym để tăng cơ bắp. Vì khi có nhiều cơ thì cơ thể sẽ tiêu tốn nhiều năng lượng hơn và ít tích mỡ hơn. Ngoài ra ngừng tập lâu lâu thì cơ mới mất đi được. :D

(Tập này là tập tạ ấy nhé, chứ mấy bài aerobic là không có tác dụng mấy đâu, tập nhiều quá độ khéo còn mất cơ đấy).

Còn nếu muốn thuốc giảm béo, mình có biết loại này. Giảm chậm thôi, 1 tháng giảm 1-2 kg tùy cơ địa. Bạn thử xem xem.
    https://shorten.asia/VXQySQ8H

Ngoài ra, để giảm cân nhẹ bạn có thể dùng giấm táo thường xuyên, chắc là cách đơn giản nhất đấy. Bạn đọc thử bài viết này nè.
    https://nangmaihong.com/giam-can-bang-giam-tao-dam-tao/