1. Chào bạn,

Để tham gia thảo luận với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ thì bạn hãy đăng nhập hoặc click vào nút "Đăng ký" để tạo tài khoản và tham gia giao lưu với các thành viên diễn đàn LÀM CHA MẸ.

Bạn cũng có thể bấm vào nút với biểu tượng Facebook (Đăng nhập với Facebook) để đăng ký tài khoản và đăng nhập nhanh với tài khoản Facebook của bạn. Hoặc tham khảo Hướng dẫn dành cho người mới, Hướng dẫn tìm kiếm thông tin, Quy định chung.
    Dismiss Notice
  2. Dismiss Notice

Cần giúp: Em Dự Định Mở Shop Bán Đồ Vest.các Mẹ Cho Ý Kiến

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi Thủy 1990, 12/2/2017.

1. Thủy 1990

Thủy 1990 Sinh Viên Giúp Việc Theo Giờ 24/7

Em dự định mở 1 shop bán đồ vest nhung mà không biết nhập hàng ở đâu cho rẻ và đẹp nữa.thị trường hiện nay mở bán như vậy có ổn không các mẹ nhỉ.
    Để hoạt động dc 1 shop vừa phải thui thì cần khoảng bao nhiêu tiền.mình đang phân vân và chưa biết nên phải làm như thế nào.mẹ nào đã tưng kinh doanh và có kinh nghiệm tư vấn giúp mình với nha.
    Cảm ơn các mẹ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Thủy 1990
    Đang tải...

2. vuongseo

vuongseo Bắt đầu tích cực

thường thì các shop bán vest thường có xưởng may và sản xuất luôn, đó là một lợi thế lớn. mẹ nó xác định trước là mình có lợi thế gì so với đối thủ chưa?

3. Thủy 1990

E định là đặt hàng với xưởng may.người ta bảo cả công và vải,thiết kế mỗi bộ vest khoảng 800k-1tr.còn mình bán bao nhiu thì tuỳ như vậy có đắt không mn

4. Thủy 1990

Mẹ nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em từ khau nhập hàng và bán hàng nữa nha.nên nhập hàng gì nha