Em Làm Đẹp Theo Cách Của Chị Hàng Xóm Người Nhật Và Kết Quả Thì Mĩ Mãn

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Sueshop, 2/9/2019.

1. Sueshop

Sueshop Hàng xách tay nội địa Nhật Bản

Mắt em đến tầm này bắt đầu thấy có dấu hiệu chân chim ở khoé mắt, đặc biệt là lúc cười thì thấy rõ. Và em được 1 chị bạn người Nhật mách cho cách để chăm sóc toàn bộ da mặt, bao gồm cả vùng mắt.
    Cụ thể là chị ấy ngày nào cũng uống collagen, không phải loại quá đắt tiền mà là loại bình dân thôi, quan trọng là sử dụng được lâu dài. Đi ra đường thì lúc nào cũng phải bôi kem chống nắng từ mặt đến cổ, và bôi ít nhất 30' trước khi ra khỏi nhà, chị ấy bảo ngày bôi ít nhất hai lần vì kem chống nắng chỉ có tác dụng trong vài tiếng đồng hồ. Và buổi đêm trước khi đi ngủ thì sử dụng kem dưỡng ẩm, serum melano CC mát xa mặt 5-10'. Sau đó thoa kem dưỡng mắt và cũng mát xa theo hình tròn quanh vùng da mắt.
    Ban đầu em thực sự ngại vì cũng nghĩ là hơi nhiều bước và chưa quen thì hôm nhớ hôm quên. Sau em nghĩ thôi mất công một tí xem có tác dụng gì không. Nhưng đúng là có công mài sắt có ngày nên kim các chị ạ, từ lúc em bôi kem chống nắng và sử dụng kem mắt hàng ngày thì em thấy vết chân chim của em cải thiện rõ rệt, da không bị khô dù ngồi trong điều hoà do em có dùng dưỡng ẩm, da cũng sáng hơn vì có kem chống nắng nữa. Các mẹ nào có vấn đề về da giống em thử cách này xem và có kết quả thì nhớ share cho em biết với ạ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Sueshop
    Đang tải...

2. Hoa chi tử

Hoa chi tử Thành viên mới

làm đẹp cũng mất nhiều thời gian thật