Em nhờ mod 1 ngày nhé.Sáng hôm qua gặp 1 tên bệnh hoạn đi xe lead đỏ ở đường Linh Lang.

Thảo luận trong 'Nhắn tin cho nhau' bởi bubong, 6/1/2012.

1. đinhmai

đinhmai uy tín là chính

Ðề: Em nhờ mod 1 ngày nhé.Sáng hôm qua gặp 1 tên bệnh hoạn đi xe lead đỏ ở đường Linh Lan

hic...nghe chuyện các mẹ thấy kinh tởm quá, em cũng bon chen câu chuyện của em ah :

MỘT HÔM GẦN TRƯA, EM ĐI CHỢ, EM Ở KHU NAM TRUNG YÊN NÊN CÓ RẤT NHIỀU ĐƯỜNG XÁ, CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG DỞ, EM ĐI TỪ CHUNG CƯ NHÀ EM RA CHỢ TRUNG KÍNH...BÌNH THƯỜNG THÌ EM ĐI ĐƯỜNG LỚN, ĐÔNG NGỪOI ĐI LẠI, HÔM ĐÓ KO ĐỘI MŨ BẢO HIỂM NÊN ĐI TẮT ĐƯỜNG ĐANG XÂY CHO NHANH, CHỖ NÀY VẮNG NGƯỜI QUA LẠI.
    LÚC ĐI KO SAO, LÚC VỀ ĐẾN ĐẦU CHỖ RẼ RA ĐỪONG LỚN THÌ THẤY 1 THẰNG ĐỘI MŨ BẢO HIỂM, ĐỨNG CẠNH XE MÁY, 1 TAY NGHE ĐIỆN THOẠI...EM TƯỞNG NGƯỜI ĐI ĐỪONG NÊN KO ĐỂ Ý, ĐẾN KHI ĐẾN GẦN THÌ THẤY 1 TAY HẮN CẦM CỦA QUÝ KHOE RA...
    MÀ KO PHẢI HẮN ĐI WC ĐÂU NHÉ, VÌ CÁC ÔNG CÓ TÈ BẬY THÌ CŨNG QUAY VÀO TRONG CHỨ KO AI LẠI QUAY RA ĐƯỜNG TÔ HÔ NHƯ THẾ...EM BIẾT NGAY LÀ TÊN BỆNH HOẠN, VÌ THỜI SINH VIÊN CŨNG NGHE QUA RỒI, NHƯNG GIỜ MỚI GẶP
    SẴN CÓ ĐỨA EM GÁI ĐI CÙNG, EM QUAY LẠI VÁC GẠCH NÉM CHO PHÁT RỒI 2 CHỊ EM ALA TÉ...VÌ CŨNG GẦN KHU NHÀ EM RỒI MÀ...KO BIẾT HẮN CÓ SAO KO NHƯNG ...LẦN SAU EM MÀ GẶP THẰNG NÀO NHƯ THẾ NỮA THÌ ĐỪNG TRÁCH...
    BÂY GIỜ KO HIỂU SAO NHIỀU KẺ BỆNH HOẠN QUÁ, BỌN NÀY THẤY MÌNH SỢ THÌ CÀNG SƯỚNG, CÁC MẸ CỨ PHẢI OÁNH...NÓ KO DÁM LÀM GÌ MÌNH ĐÂU...(NHƯNG CÓ 1MINH CHỖ VẮNG NG` THÌ ĐƯNG` DẠI NHÉ)....

Đang tải...

2. đinhmai

đinhmai uy tín là chính

Ðề: Em nhờ mod 1 ngày nhé.Sáng hôm qua gặp 1 tên bệnh hoạn đi xe lead đỏ ở đường Linh Lan

ôi, mẹ này yếu đuối thế.............................

3. zennie

zennie Thành viên tích cực

Sợ lắm ấy các mẹ ạ, mấy thằng biến thái này chỉ có cắt ... đi thôi. Mỗi lần thấy e chạy tuột cả dép, về đến nhà vẫn tim đập chân run. E thề với các mẹ là có lần e chat ola gặp một thằng vừa quay tay vừa chat ạ, xong cái nó dông thẳng, nghĩ vừa bực vừa buồn cười. Tởm thật.

4. Đèn lồng đỏ

Đèn lồng đỏ Thành viên rất tích cực

Ko phải chỉ có đàn ông bện hoạn đâu. Có mẹ nào mà đi BigC cùng với chồng thì cẩn thận nhé. Hôm em đi BigC với ch, mình thì đang mải xem đồ ở một góc, chồng ở một góc. Lúc sau ra thấy ch mình kể vừa bị 2 con điên, nó đi đằng sau, đi qua chồng mình, ch mình bị 2 con đấy mỗi con một tay véo một bên mông ch mình cơ. 2 con đấy hôm đấy gặp may đấy chứ nếu nó đứng gần mình, mình nhảy vào cho một trận rồi. 2 con đấy 'dê' xong còn quoay lại cười nhăn nhở cơ. Mà có phải mỗi lão ch mình bị đâu. Chị cùng công ty mình hôm đi cùng ch đến BgC cũng bị dê đấy.

5. KuTun09

KuTun09 Bắt đầu nổi tiếng

Mình cũng đã từng bị 1 thằng điên đi theo và đuổi về gần đến tận nhà. Thằng này đi xe Wave xanh biển 29 mà gầy cơ.
    Thuộc dạng cũng bị bệnh hoạn vì hôm ý mình mặc váy hơi ngắn, nó phóng lên đi cạnh mà mắt thì cứ hau háu vào đùi mình.
    Từ ngày ấy trở đi ko dám mặc cái váy ý nữa. Kinh sợ!

6. Me Phuong An

Me Phuong An Hotline An: 0988.559.189

Mình khoái nhất mẹ này. Can đảm quá.
    Còn vụ khoe hàng này có lâu rồi ạ. Tiện kể mọi người nghe chuyện của mình từ hồi còn là học sinh cấp 3 cơ (tầm năm 90-91 gì đó). Mình đi xe đạp, đi học về gặp 1 thằng đi xe đạp bên cạnh, nó cứ đi kè kè bên cạnh, mình khó chịu quay sang thì nó cũng khoe hàng ạ. Trời mình sợ chết khiếp đi được. May sao nó khoe xong là chạy luôn. Vụ này không bao giờ quên được ạ:(

7. hoangiang

hoangiang miu miu

oài. Hồi e học cấp 3 đã gặp thể loại khoe của này rồi. nta gọi là bệnh kim la ấy. nó đứng trc cửa nhà vung vẩy....e khóc thét. mẹ e cầm dao từ trong nhà "mày có muốn t cắt của c đi không" thì nó mới chạy mất ạh.
    Lần thứ 2 (hic hic) thì là mấy hôm trc, trong sân trường Sư phạm ấy. đang ngồi nghe đt thì thấy 1 thằng ăn mặc rõ bảnh, đi LX trắng đỗ cách chỗ mình ngồi 4,5m j đấy. xong cũng khoe. khụ. mà k hiểu sao lúc ấy e chả sợ j. vẫn ngồi buôn đt đc thêm 2phút nữa rồi nhìn đi chỗ khác (biết mình mà hét lên là nó sung sướng lắm) thế rồi thằng đó chán cũng đi mất. hia. nchung là cứ chỗ đông người mà ngồi thôi. kinh cái thể loại này lắm cơ =.=

8. hoangiang

hoangiang miu miu

ôi bó tay.............................

bubong thích bài này.
  9. thanhduyen109

thanhduyen109 Banned

hí hí, mẹ này dũng cảm quá, còn cầm gạch ném nữa, e thì đi ở đoạn đường gần bến xe Mỹ Đình, đường cũng đông đông người. E đang đi xem chầm chậm thì bị một lão (chăc bệnh hoạn) đập bốp vào ngực. Haizza, may mà vững k thì ngã xe. Thời sv thì e cũng bị mấy thằng đi đường đập vào mông roài. Chả hỉu bọn này bị sao nữa, toàn đi làm mấy cái trò dở hơi :rolleyes:

10. xuongrong_8x

xuongrong_8x Bắt đầu nổi tiếng

sợ nhỉ.hôm trước đứa bạn em đi từ lê trọng tấn ra thái hà cũng bị 1 thằng đi áp sát rồi trẹo ghẹo.nó phải vọt ga gần chết mới cắt đuôi được.

11. teo1979

teo1979 Bắt đầu tích cực

Re: Em nhờ mod 1 ngày nhé.Sáng hôm qua gặp 1 tên bệnh hoạn đi xe lead đỏ ở đường Linh Lan

Nghe mẹ chủ Top kể, mình chả dám sang chợ Linh Lang nữa. Hic, lúc đấy đi được 1 đoạn rồi, nhưng nghĩ lại thấy sợ, cứ tưởng tượng nó đi ngay sau mình thì chít. Nhân đây cũng cảnh giác cho các mẹ, có việc gì đi vào khu Linh Lang và mấy ngõ của Đào Tấnc ũng phải cảnh giác. Vì đặc thù khu này là ko đông người đi lại lắm, bọn biến thái hay lảng vảng quanh mấy khu như Ngõ 32, ngõ Linh Lang. Có lần, em và 1 chị ở cty vừa chạy sang chợ về, tự nhiên có 1 tên đứng đấy, nó ngó trước ngó sau ko thấy ai, có mỗi em và 1 chị ở cty ở đó thế là nó giơ cái đó ra. Bọn em mở cửa rồi mà ko bước nổi chân vì sợ quá, lúc sau giật mình khóc thét lên rồi chạy vào nhà. Hic, trong đời chưa bao giờ bị như thế cả.

EM thấy mọi người bảo, có người chỉ khi giơ ... cái đó ra, mà con gái nhìn cứ sợ sệt và la hét là bọn biến thái đó càng bị kích thích và bọn chúng thích lắm. Đúng là bệnh hoạn. Các mẹ cẩn thận khu Linh Lang và mấy ngõ khu Đào Tấn nhé.

bubong thích bài này.
  12. joselyn

joselyn Thành viên chính thức

eo ôi ngê quá đi mất thôi... Khổ thân các mẹ ghê... Thời buổi này cũng nhiều thằng điên thật...

13. Liperu

Liperu 0126 22 888 38

ôi em còn man rợ hơn thế, buổi sang đi đường Lê văn lương kéo dài đoạn từ hà đông lên, đang đi thong thả bỗng thấy có bàn tay thò vào chỗ í( em mặc quần bò) nhưng chưa chạm vào, giật mình ngoảnh sang bên cạnh vội gạt tay nó ra, ôi.....................em điên lên mất, sợ hút hồn...............mẹ nào đi đường í cảnh giác nhé...............

14. tocxu109

tocxu109 Thành viên mới

Đọc chuyện của các mẹ thấy buồn cười quá. Hồi sv năm 2 e cũng gặp một tên bệnh hoạn tuy chưa đến mức khoe hàng nhưng cũng làm e sợ chết khiếp. Hôm đấy vừa đi bệnh viện về đang chờ bạn vào mua thuốc ở hiệu thuốc đường Trần Duy Hưng thì có 1 tên sán lại. Lúc đầu cũng tưởng người mua thuốc ko để ý, đến khi thấy lưng nhột nhột quay ra thì thấy nó đang đụng chạm. E tức quá chửi nó tơi bời thế là nó chạy mất. Nhưng vẫn bị 1 phen sợ run người làm e nhớ mãi ko quên. Nhân tiện kể luôn chuyện hôm qua, e đang đi trên đường Nguyễn Chí Thanh, đoạn rẽ vào Huỳnh Thúc Kháng thì có 1 tên lừa đảo giả vờ hỏi đường, xong bảo mang hộ a cái máy khoan này ra Cát Linh anh cho 300k. May mà e cảnh giác, cũng biết cái chiêu này rồi nên bảo nó là e ko đi đường đó rồi vụt lên, thế mà nó còn đuổi theo bảo anh cho 500k. Chả biết hôm đấy có mẹ nào gặp phải thằng lừa đảo này ko ???

15. liemhuong8387

liemhuong8387 Thành viên chính thức

Hehhe...không phải sài gòn ko có đâu mẹ nó ạ! em là nạn nhân của mấy thằng bệnh hoạn kuiêủ này 1 lần trên đường phố sài gòn rồi nhé. Nói vậy, nhưng mẹ nó cố gắng bình tĩnh....hehe

16. icarus

icarus Bắt đầu tích cực

Ôi nhân đây kể cho các mẹ nghe và cũng bày cho các mẹ luôn nhé.. em 1 lần hồi đó mới học lớp 11 thì phải đang đi bộ về nhà nhìn phía trước có 1 đại ca đang tưới hoa bên gốc tre.. cứ nghĩ là nó đang tưới nên mình tế nhị đi sát sát phía bên kia ko ngờ ngang qua người nó nó kiêu " em ơi.. " kiểu như mẹ nào ở trên đấy.. Phản xạ tự nhiên quay lại thì hỡi ôi... "nông nông toàn nông.." kinh khủng quá ré lên " má ơi cứu con với" vừa chạy vừa ré vừa khóc... nghĩ lại lúc đó chắc nó sướng lắm á...
    Rồi em đi học ĐH một hôm đang băng qua đường vừa đến nửa đường nghe kêu "bé bé.." lại phản xạ tự nhiên nhìn lên thì 1 y đang vừa lái xe vừa cầm cái đó to uỵch hic hic.. mắt em nhìn hơi rõ các mẹ thông cảm.. em hứ tiếng quay mặt đi nó chửi lại "mẹ thế mà còn chê hic hic ..."
    Rồi lần thứ 3 em đang đi với đứa bạn, đạp xe lên dốc 2 đứa ì à ì ạch đang cố gắng trèo dốc lại nghe " bé bé.." cả 2 đứa cùng nhìn vào bạn em hoảng quá nhảy xe ù té chạy kêu la thất thanh còn em chống chân xuống đứng nhìn trân trối.. chả thấy sợ nữa vì bị nhiều lần quá rồi... thằng cha đó cứ thấy em đứng nhìn vẽ mặt khinh bỉ nó tiu nghỉu bỏ đi 1 mạch..
    đấy các mẹ cứ sợ lắm là nó càng sướng... có gì mà phải sợ hê hê

17. teo1979

teo1979 Bắt đầu tích cực

Re: Em nhờ mod 1 ngày nhé.Sáng hôm qua gặp 1 tên bệnh hoạn đi xe lead đỏ ở đường Linh Lan

Các mẹ ơi, hôm dó em kể với cô chủ nhà cho cty em thuê, cô ấy bảo sao các cháu ko gọi cô, cô cầm cái kéo ra cô cắt bỏ mẹ chúng nó đi. Cắt cho hết lũ biến thái trong xh này. Hic, có lẽ mình càng sợ, càng la hét chúng càng thích. Những lúc như thế, cố gắng lấy bình tĩnh lại mắng cho 1 trận.

18. xuanhuong1986

xuanhuong1986 Thành viên rất tích cực

hic hic, sợ thật đấy, thế là ko phải mình em từng gặp kẻ bệnh hoạn. cảm giác thật sợ hãi vô cùng, 1 lần em bị 1 tên mặc áo mưa đập vào ngực nhưng mà dù em bị bất ngờ nhưng cũng kịp lùi lại, nó đi xe wave xanh mà đến giờ em vẫn ko quên đc, biển số là 1985 em vẫn nhớ mãi cái biển số này. lúc nó vụt đi rồi em cũng kịp chửi mấy câu nhưng sau khi nó đi rồi thì 2 chân em nói thật là run cảm giác ko đứng được, hôm đó em đi bộ đi chợ, trời thì mưa bay bay, bà bán rau còn hỏi em là rét quá ah, hic hic..... em ko đi con đường đó 1 thời gian vì sợ........ bây giờ cứ nghĩ chắc là tại trai lỳ với bọn bệnh hoạn này rồi nhưng gặp thì em chắc cũng phát khiếp. :(( còn chuyện nhìn thấy bọn khoe hàng đứng ngoài đg thì hồi đi học cấp 2 em cũng đã gặp vài lần, thật kinh tởm ko chịu đc..... con bạn em 1 lần bị có đứa bóp vào ngực cũng mất khá nhiều thời gian để định thần lại, hôm đó nó khóc mãi..... ah ah cái bọn khoe hàng em có kinh nghiệm là những thằng thấy mình đi bộ 1 mình trong ngõ vắng, nó vọt lên 1 đoạn rồi quay xe lại giở trò với mình nên nếu đi mà thấy có thằng bất ngờ quay đầu xe lại thì hãy đề phòng các chị ạ...... em căm thù cái bọn bệnh hoạn...........

19. chich 1b

chich 1b Bắt đầu nổi tiếng

Hồi mình là SV, tết về quê trên xe đông kinh khủng. Thời đó chen nhau đứng chứ chả như bây h (tầm năm 96, 97 gì đó). Mình bị quả đứng ở giữa xe. mả cha cái thằng đững cạnh mình, nó phải đến 60 tuổi mất (người quê đích thị, trông nông dân lắm, nhỏ người.) Mình thấy động đậy, nhìn xuống thấy nó đang cầm cái của nó mà cho hẳn ra ngoài ấy, nó cọ vào chân mình. Nghĩ lại vẫn thấy buồn nôn. Thời đó dại quá, mình mà kêu lên cho nó quê, xe đuỏi nó xuống. Nó thấy mình biết nên thôi (có khi hơn cả tuổi bố mình ấy chứ).
    năm đầu tiên nhập học ĐH (mình học BK), mấy con giời ở KTX, hôm đó sợ ko tìm được giảng đường vì trường BK rộng thế là mấy đứa rủ nhau đi sớm rồi phải ngồi ở vườn hoa chờ vào lớp. Cod thằng tập thể dục nó còn vừa chạy vừa càmcais của nó vung vẩy, đi qua bon mình nó còn kêu éc éc để bọn mình nhìn sang.
    Sao cái lũ khốn ấy ko chết hết đi. nghĩ mà tức ko chịu nổi.

20. kiwii

kiwii Thành viên tích cực

ôi zời đọc bài của mẹ cháu cười chết mất, đúng là bị vài lần rồi kinh nghiệm đầy mình có khác, thời buổi này lắm thằng bệnh wa, em cũng vài lần bị rồi, 2 lần đi bộ trong ngõ nhà em bị 1 thằng đi xe máy bịt khẩu trang phóng vù wa, rồi tự nhiên nó vòng xe lại, phóng đến sát ng em rồi đập bụp cái vào ngực em, hixx, hồi đó em shock wa k kịp làm gì, chứ bây h xem, em rút dép ra đuổi theo em đập cho 1 trận ngay