Em nhờ mod mấy ngày,em xin ý kiến các mẹ về mua lại quán cafe ạ

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm kinh doanh' bởi mebetuntin, 21/12/2012.

1. mebetuntin

mebetuntin muốn có em bé

Tình hình là thất nghiệp ở nhà nên e định lần này sẽ làm việc thôi,chứ cứ ở nhà kinh tế khó khăn quá!
    Em đang định mua lại quán cafe ở khu Trung Yên,quán này rộng rãi,có sân và dàn cây leo trước cửa,em đảm bảo các mẹ đến quán sẽ thích ngay.

Tất nhiên quán cafe sẽ bán cafe ạ,cafe sẽ có giá là 15k/ cốc ạ,và các loại nước khác như sữa ngô,sữa chua đánh đá,sinh tố,...sẽ có giá từ 15k-30k ạ
    Em sẽ bán bún riêu cua,bò,giò,buổi sáng,giá chỉ 20k/bát thui ạ.

Em bán cả nem chua rán Tạ Hiện,e lấy nguồn hàng ở Trần Công Châu là nơi cung cấp nem chua cho các phố Tạ Hiện,Tạm Thương,...đấy ạ,nhưng tất nhiên giá sẽ mềm hơn ạ,chỉ 45k/10c thui.

Và phô mai que cheestick nữa ạ,giá là 6k/c

Vì em là dân Hải Phòng mà,nên em sẽ bán cả bánh mỳ cay Hải Phòng nữa,em nhập trực tiếp bánh mỳ,pate và tương cay từ cửa hàng bánh mỳ cay ở Lê Lợi,Hải Phòng,là quán bánh mỳ cay nổi tiếng nhất Hải Phòng ạ,giá chỉ 3k/c

Và sau này e sẽ bổ sung thêm món bánh đa cua Hải Phòng,đúng vị Hải Phòng luôn ạ,vì em có chị họ bán bánh đa cua ở Da Liễu,Hải Phòng cực đông khách ạ,chắc ai ở HP cũng phải nghe đên bánh đa Da Liễu rồi ạ.

Tình hình là e muôn hỏi các mẹ em bán các mặt hàng và giá cả như vậy đã được chưa ạ,các mẹ có ý kiến gì giúp e ạ.

Và em mong các mẹ sẽ đến quán để ủng hộ em,coi như đây cũng là một địa chỉ để e được giao lưu với các mẹ ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mebetuntin
    Đang tải...

2. Mẹ Quýt 90

Mẹ Quýt 90 Thành viên mới

Ðề: Em nhờ mod mấy ngày,em xin ý kiến các mẹ về mua lại quán cafe ạ

Khu Trung Yên rộng lắm ạ chị mua ở khu nào đấy ạ em thấy sữa ngô hơi đắt, hì hì, tại bọn em đi uông chỉ 8-10k / cốc thôi ạ. Nếu chị nhập hàng ở những nơi như vậy thì ok thôi, nh sợ thời gian đầu bị tồn hàng để lâu sẽ giảm độ ngon đây ạ