Em Tiếp Tục Thanh Lý Son Sủng Các Loại...chào Mừng Tết Thiếu Nhi. Giá Rẻ Như Cho!!! Mại Zooo

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi mami_be_bun, 19/4/2016.

1. mami_be_bun

mami_be_bun Thành viên chính thức

UPDATE TÌNH HÌNH NHÉ Ạ....
    Hôm bữa 30-4 e có mở đợt sale kcn và xịt khoáng được các mẹ ủng hộ e nhiệt tình quá ạ,mà các mẹ nói là e sale sát ngày lễ quá làm các mẹ ko kịp trở tay, nhiều mẹ mua rồi ko mua đc hàng rẻ lại tiếc. Rút kinh nghiệm đợt tới ngày tết thiếu nhi của các con, e sale hẳn trước nửa tháng nhé. các mẹ tha hồ sắm sửa son sủng,xịt khoáng xịt khủng.....chuẩn bị ''chinh đẹp'' đưa các bé đi chơi nhé ạ! Vẫn tiêu chí hàng xịn,mịn mướt, hàng chuẩn giá rẻ như bèo nhé các mẹ nhé.
    e cập nhật mặt hàng luôn đây ạ:
    1. Nyx butter nhà em còn 3 màu như hình dành cho mẹ nào môi khô cần 1 loại son lên chuản màu mà vẫn nhiều dưỡng nhé,hoặc các mẹ văn phòng điều hòa dùng e này cũng chuẩn ko lo khô môi ạ
    2.Bourjois aqua laque còn 2 màu đỏ tươi và hồng đất hót hòn họt, son kem nước bám môi,chuẩn màu ạ
    3.Bourjois thỏi còn 2 màu hồng và đỏ cam như hình nhé ạ,e này cũng dưỡng tốt nhưng vẫn lì môi ko bị bóng,lên màu chuẩn
    [​IMG] [​IMG]
    4. Son Color in liquid lip của Etude House, son kem, đầu son dạng chổi dễ sd nhé ạ, e còn màu hồng PK003, màu yêu lắm ạ
    5. Sugar tint balm cũng của nhà Etude house đây ạ, e này phù hợp với mẹ nào ko thích dùng son màu,chỉ thích dùng dưỡng mà có màu,mà lên màu chuẩn luôn ý,mùi dâu,mùi candy thơm ngạt ngào
    6. sweet glam tint glow - bản dupe hoàn hảo của Dior đây ạ, dưỡng hoàn hảo, lên màu xinh, e còn 3 màu như ảnh
    7. son lì Milani, siêu hót 1 thời vì độ bám môi và lên màu chuẩn,e còn 3 màu 12 hồng cam, 08 đỏ - giống màu ruby woo của mac, 33 hồng sen
    [​IMG] [​IMG]
    8.Moodmatcher siêu lên màu,siêu bám màu chị nào dùng rồi sẽ biết ạ
    9. Thêm e son kem bấm của The face shop, e này thiết kế rất lạ, mở nắp mình phải bấm nó mới thò ra cái chổi son bên trong, e này vì khách tự ý mở ra của e mà k thèm hỏi nên bị dính ít son ở miệng cây son, nên e sẽ để giá yêu thương cho chị nào rước e ý về rinh nhé
    10. Water drop tint của nhà Holika Holika, mùi dâu thơm lừng,dưỡng rất ok,e còn xót đúng 1 thỏi như hình
    11. Kate nổi tiếng quá r ạ, màu hồng nude ạ
    12. còn mấy bạn sau đồng giá 50k luôn nha wet n wild e còn hồng đất,cam đỏ, hồng sen, mấy e son của Nga như fenel...50k hết cho nhanh ạ, wet n wild son chì sáp hồng baby cũng 50k,

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

Sắp tới nghỉ lễ 30-4 hẳn giờ này các mẹ cũng đã lên xong kế hoạch du lịch,nghỉ dưỡng cho gd mình xong xuôi hết rồi,chỉ chờ ngày lên đường thôi đúng ko ạ? Nắng vàng biển xanh vẫy gọi thì thứ đồ quan trọng không thể thiếu cho mỗi gd là kem chống nắng ạ. Bố mẹ và các con tung tăng vui chơi đừng quên dùng kcn để đỡ bị xi đèn đèn,cũng như bảo vệ da khỏi các tác nhân gây hại nhé.Nhân dịp này e quyết định cho đi nhanh lô kem chống nắng siêu xịn mịn đét hàng bay của nhà em với giá siêu yêu cho các mẹ nhé.
    Ngoài ra nhà em còn có xịt khoáng,đây cũng là sp vô cùng cần cho các gd trong kì nghỉ. Các mẹ nên có trong túi 1 chai xịt khoáng để giảm nhiệt và giữ nước cho làn da xinh của mình các mẹ nhé!
    Vì e đag ở cơ quan nên ko up ảnh cho các mẹ nghía đc,hẹn câc mẹ tối e sẽ up lại ảnh nhé! Mẹ nào hóng thì cho e xin 1 comment tối e up ảnh ạ. Giờ e tạm nêu tên sp trc đã nhé

1. Kcn natural sun eco The face shop 50+ SPF/FPS PA+++ 50ml. Dạng kem thoa nhé ạ.
    2. Kcn natural sun eco The face shop 40+ SPF/FPS PA+++ 50ml. Cái này cũng kem thoa ạ.
    3.Kcn Beach Defense Neutrogena SPF 70. Cái này dạng xịt tiện lợi nha các mẹ. Có 2 loại to 184ml và nhỏ 29ml nhé
    4. Kcn Garnier 50FPS 150ml hàng Đức chuẩn đét ạ. Dạng xịt nha các mẹ
    5. Xịt khoáng trà Innisfree 110ml chai nhỏ xinh bỏ túi rất tiện
    6. Xịt khoáng Avene hàng Pháp đủ size
    7. Xịt khoáng Evoluderm Eau pure hàng Pháp đủ size.
    Thêm điều nữa là hàng nhà e các mẹ yên tâm vì đều là hàng xách tay do chính anh xã và bác ruột e xách về, nên CHẤT LƯỢNG là điều đc em ĐẢM BẢO HÀNG ĐẦU. Sau đó là GIÁ CẢ; vì e đang vui vui nên e qd là KO ĐỂ GIÁ để cho các mẹ TRẢ GIÁ NẾU ĐƯỢC EM BÁN LUÔN.(tính e đồng bóng hâm dở, có khi hòa vốn e cũng bán, hề hề)
    Mẹ nào nhiệt tình qua nhà lấy e giảm luôn cho các mẹ thêm 10-20k nữa tùy sp. Coi như tặng các mẹ phí ship nhá.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mami_be_bun
    Sửa lần cuối: 13/5/2016
  2. Mebeco2010

Mebeco2010 Thành viên kỳ cựu

KCN dạng xịt của neutrogena và xịt khoáng avene mn t.lý bn thế?

3. inxinh8286

inxinh8286 Bắt đầu nổi tiếng

ồ mẹ nó bán hấp dẫn quá

4. nuxuka

nuxuka Thành viên rất tích cực

Em xin giá xịt khoáng với ạ?

5. nguyenthuy0704

nguyenthuy0704 Bắt đầu tích cực

ố nghe ham hố thế mình đang cần mua chống nắng mn cho mình địa chị mình qua xem hàng

6. cá.mập.chúa

cá.mập.chúa Thành viên tích cực

Hóng ảnh

7. Tuthoi

Tuthoi

Mn bán hàng thì cho luôn giá để mng vào mua cho dễ ah :)
    Và tiện đây cho e xin giá xịt khoáng với ah :)

mami_be_bun thích bài này.
  8. Me_Keo_1701

Me_Keo_1701 Bắt đầu tích cực

9. mami_be_bun

Xịt chống nắng e để giá hữu nghị cho mn 260k nhé. Giá này e đảm bảo k shop nào có vì các shop khác toàn bán hơn 300k thoai
    Xịt khoáng avene loại 300ml giá 220k, 150ml giá 130k nha mn
    Mn ưng giá thì inbox e địa chỉ và sdr e ship nhé,ko thì mn qua e lấy cũng đc

10. mami_be_bun

Mn hỏi loại xịt khoáng nào thế ạ?

11. mami_be_bun

Mn qua nhà e ở số 4,ngõ 131 Lạc Long Quân nhé

12. Mebeco2010

m ưng quá đi chứ, nhưng mn cho m hỏi là xịt chống nắng là loại dùng hàng ngày hay là loại dùng để đi bơi, đi biển vậy mn? ship trần cung thì bn?

13. mami_be_bun

mn có thể dùng hàng ngày đc ko sao, nhưng nếu lễ 30-4 này mn có đi biển thì e nó sẽ phát huy tác dụng tối đa luôn vì chỉ số chống nắng cao, e ý còn chống thấm nước tận 80p lận nên yên tâm bơi lội mà ko lo trôi mn ạ, xịt này ko chứa parabens nên dùng cho e bé thoải mái nữa ^^
    ship trần cung e lấy 10k xăng xe thôi ạ

14. mami_be_bun

hề hề,e cho các mẹ trả giá tí cho vui ạ
    mn muốn hỏi loại xịt khoáng nào ạ?

15. mami_be_bun

em có của the face shop nhé chị ơi, có gì chị ới e 0933855299 ạ

16. mami_be_bun

e vừa update trc ảnh kem cn rồi,mời mn xem qua nhé,ảnh e tự chụp nên nó xấu như gấu nhưng thật chất ^^

17. Mebeco2010

có loại xịt nào của hãng này dùng hàng ngày ko b? cái có vẻ nó chuyên dụng quá, sợ hại da:(

18. mami_be_bun

ko sao đâu b ơi ^^ ko thì bạn dùng xịt của Garnier đi,hàng Đức dùng cũng ok lắm,dùng đc cho e bé nữa,chỉ số 50 nhé,phù hợp dùng hàng ngày giá yêu thương 160k nha

19. maihuongth

maihuongth Bắt đầu nổi tiếng

Mình thích các sp làm đẹp của Pháp vì chất lượng , giá vừa phải mà thành phần thường an toàn

20. Mebeco2010

m thích loại neutrogena kia, thấy chị hàng xóm nhà m dùng loại này khen quá trời luôn. m đag dùng cái anessa của Nhật muốn thử sang loại này xem loại nào dùng thích hơn:D