Toàn quốc: Gạo, Rau, Trứng Vịt Sạch Tự Nuôi Trồng

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Song Linh VP, 17/2/2017.

1. Song Linh VP

Song Linh VP Thành viên mới

Nhà ông ngoại bé mới được chia lại đất canh tác, ông bà được chia 1 sào đất ruộng ngay sát nhà ở trong vòng 50 năm nên ông bà quây lại cùng vườn và ao của nhà sẵn có trước đó thành 1 mảnh rộng trồng rau và nuôi 1 đàn vịt (sào ruộng được chia này gần nhà ở nên mấy năm trước trồng lúa toàn bị gà nhà và gà hàng xóm phá, nay chia 50 năm nên các nhà hàng xóm làm ao, làm vườn, ông bà nhà em bảo thôi cũng trồng rau thử xem; mà ở quê nhà nào cũng trồng rau nên rau rẻ lắm, thậm chí cho nhau dễ dàng, trứng cũng rẻ luôn) - vậy nên em chuyển theo xe khách lên đây, mẹ nào có nhu cầu nhắn em em chuyển nhé, em kiếm tý mà ông bà em cũng giải quyết được cái vườn rau. Hiện giờ em mới đang triển khai gạo (ông bà em chỉ có gạo BC với bắc hương - ko thơm lắm nhưng dẻo), rau cải bắp, bí đao (đang trồng mấy loại khác nhưng chưa ăn được), trứng vịt (mỗi ngày đẻ tầm 17 - 22 quả); Mẹ nào ủng hộ em thì nhắN vào đây hoặc nhắn 01.688.219.887 - em nhắn lại nhé (ko cần gọi điện thoại ạ, vì số lượng ko nhiều lắm nên có thể lúc các mẹ gọi em ko có thì em sẽ lưu số lại và nhắn cho các mẹ nhé); Các mẹ chưa biết em mà muốn ăn thử trước thì nhắn em, em sẽ chuyển tới cho các mẹ thử trước (nhưng các mẹ thiện chí giúp em chứ đừng trêu đùa nhé, tất nhiên thử rồi mua hay không là tùy sự lựa chọn của các mẹ). CẢM ƠN TẤT CẢ CÁC MẸ ĐÃ ỦNG HỘ EM TRƯỚC GIỜ Ạ

à quên, em nhận giao quanh khu vực Ngã tư sở, nguyễn xiển, kim giang, khương đình, định công, nguyễn trãi nhé. xa hơn em xin khất hẹn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Song Linh VP
  2. Tranthaomy

Tranthaomy Thành viên chính thức

chúc mn đắt hàng

3. Song Linh VP

Song Linh VP Thành viên mới

Hì hì, cảm ơn nhé
    Mình xuất được hai chục trứng vịt roài
    mới đá sang bán hàng nhưng thấy vui vui mn ạ