Gấp gấp. Có mẹ nào cho con học tiếng anh ở cleverlean chưa ạ?

Thảo luận trong 'Tiếng Anh cho con' bởi Gấu Nhím, 10/12/2012.

1. storm_flower91

storm_flower91 Thành viên chính thức

Ðề: Gấp gấp. Có mẹ nào cho con học tiếng anh ở cleverlean chưa ạ?

:) Học trung tâm chỉ để các bé làm quen với môi trường ngoại ngữ thôi chứ hy vọng vào một kiến thức tốt thì e rằng hơi khó chị ạ. Chị thích con mình học kiến thức thì thuê gia sư về nhà dạy. Còn ở VN này trừ Bristish Council ra thì chẳng có cái trung tâm nào đảm bảo kiến thức cho học viên được cả.

Đang tải...

2. crazier

crazier Thành viên nổi tiếng

Ðề: Gấp gấp. Có mẹ nào cho con học tiếng anh ở cleverlean chưa ạ?

nhà mẹ Galaxyddang có chương trình học thử miễn phí lớp TA trẻ em đấy ạ, chị tham khảo nhé

3. Sally8608

Sally8608 Thành viên tập sự

Nhà mình có 2 bé, đều học Cleverlearn ở Bà Triệu hơn 3 năm nay rồi, đến hiện tại rất hài lòng với TT. Con lớn tiến bộ vượt bậc, yêu tiếng Anh. Con bé mạnh dạn hơn. 2 bạn ý bjo nói TA còn tốt hơn mẹ :( dân Ngoại ngữ chính gốc :(

4. pre-K teacher

pre-K teacher chia sẻ kinh nghiệm dạy trẻ học Tiếng Anh hiệu quả

Hi các mẹ, em đang có lớp Tiếng Anh cho các bạn 6-7t ở Tây Mỗ. Hiện có 5 bạn đang theo học, còn 3 slots nữa (E chỉ nhận tối đa 8 bạn để đảm bảo chất lượng ạ), mẹ nào quan tâm thì ll vs e nhé: 0973.455.189. Các bạn chủ yếu học trường công nên t.a của các bạn đang ở level 0, hiện e dậy theo giáo trình family & friend starter và kết hợp học phonics theo giáo trình Oxford phonic world 1. Học phí e lấy giá để mẹ nào cũng cho con đi học được 50k/buổi 1.5h vào 5:30-7:00 chiều t2 và chiều t7. Cảm ơn các mẹ nhiều!

5. quynhtrangtaka

quynhtrangtaka Thành viên tập sự

Cleverlearn mình thấy đang phát triển rất mạnh đó, xuất hiện ở nhiều tỉnh thành phết, review từ học viên về Cleverlearn cũng khá tốt, bạn có thể tham khảo tại đây này: Trung tâm tiếng Anh Cleverlearn Có Tốt Không