Cần giúp: Gấp gấp... Có mẹ nào mua bảo hiểm AIA ko ạ? Em đang ko biết thật giả ra làm sao đây.

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm sống' bởi muoitomtayninh1, 24/1/2015.

1. muoitomtayninh1

muoitomtayninh1 Thành viên tích cực

Chả là bố mẹ em về hưu ở quê bây giờ nhàn rỗi. Nên có người bạn rủ bố em đi học khoá tư vấn bảo hiểm AIA bảo là học 6 ngày sẽ được 2 triệu. Em nghĩ nếu mà dễ vậy thì ai cũng đi à? Xong bảo mẹ em tham gia bảo hiểm, hằng năm đóng 12 triệu thì bố em sẽ được 4 triệu. Em nghĩ mà phân vân quá, ko biết là thật giả ra làm sao nữa. Mẹ nào cho em ít kinh nghiệm để em xử trí vụ này với. Em cảm ơn các mẹ trước nhé :)

Xem thêm các chủ đề tạo bởi muoitomtayninh1
    Đang tải...

2. ntphuong_2012

ntphuong_2012 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Gấp gấp... Có mẹ nào mua bảo hiểm AIA ko ạ? Em đang ko biết thật giả ra làm sao đây.

Ôi những gì dễ dàng kiếm đc tiền quá thì đừng làm bạn ah, dễ thế ko đến lượt mình đâu. Trước bố mẹ mình cũng đi kiểu đó nhưng của hãng khác, sau phải bỏ giữa chừng đấy

muoitomtayninh1 thích bài này.
  3. muoitomtayninh1

muoitomtayninh1 Thành viên tích cực

Ðề: Gấp gấp... Có mẹ nào mua bảo hiểm AIA ko ạ? Em đang ko biết thật giả ra làm sao đây.

Em cảm ơn mn nhé! Thế bố mẹ mn theo đóng phí được lâu chưa mà lại bỏ giữa chừng vậy ạ?

4. minhphuong_hp

minhphuong_hp Bắt đầu tích cực

Không có trường hợp đi học xong được thưởng 2 triệu đâu mn ạ, học xong 6 ngày thi nếu đỗ thì BTC sẽ cấp chứng chỉ đại lý, và được cấp mã số nếu có hợp đồng trong 48h sau khi được cấp mã số thì được thưởng nóng là 2 triệu và được hỗ trợ đảm bảo thu nhập 6 tháng tiếp theo là 3 triệu đồng (lương cứng). ( 2 triệu đồng này bên em gọi vui là tiền công đi học ý), chứ cũng chả phải là bắt mình phải mua đâu, học xong nếu chưa tư vấn được cho khách hàng nào thì thôi. Còn nếu có điều kiện thì tham gia cho mẹ của mn 1 cái là tốt nhất, không có trường hợp lưa đảo ở đây, bố bạn làm trực tiếp chăm sóc hợp đồng nhà mình là tốt nhất.