Gấp!Nhờ các mẹ kinh nghiệm xin giấy chuyển viện từ 115 sang PSTW cho thai phụ hưởng BHYT!!

Thảo luận trong 'Các vấn đề khác' bởi sói và rùa, 15/10/2013.

1. sói và rùa

sói và rùa Thành viên rất tích cực

giờ ngồi viết những dòng này mà em vẫn còn đau lắm,vừa thương con,vừa tự dằn vặt bản thân....

Con em được gần 7m rồi,nhưng khi siêu âm biết con bị tim bẩm sinh+ dị tật xương sống thì thật sự em cảm thấy đất trời như sụp đổ vậy các mẹ ạ....

Khi viết những dòng này,khóc thì em cũng khóc hết nước mắt rồi,cũng chẳng thể thay đổi đc điều gì,đành chấp nhận dù biết là tốt cho con,cho về sau con đỡ khổ mà vẫn cứ thắt hết lòng hết gan...

bây giờ em cũng chuẩn bị tinh thần cho trường hợp xấu nhất rồi,nhưng em nghe bác sĩ bảo nếu bỏ bh pải tiêm thuốc kích thích sinh sớm,cũng k biết là mổ hay đẻ thường....

Các chị ở đây nếu biết có thể giúp em về các thủ tục cần thiết để có được giấy chuyển viện BHYT từ TT cấp cứu 115 - phố phan chu trinh sang viện C được không ạ?Nhà em cũng k khá giả gì,chỉ có 2 vợ ck tự thân thôi nên em cũng muốn dùng BHYT,tiết kiệm khoản nào được khoản đó ạ.....

em xin chân thành cảm ơn các mẹ..........

Xem thêm các chủ đề tạo bởi sói và rùa
    Đang tải...

2. mekemzai

mekemzai shoptieudung.com

Ðề: Gấp!Nhờ các mẹ kinh nghiệm xin giấy chuyển viện từ 115 sang PSTW cho thai phụ hưởng BH

Mẹ nó cứ vào khám ở TT cấp cứu 115 theo đúng tuyến bảo hiểm rồi xin giấy chuyển viện thôi, bạn mình chuẩn bị sinh cũng đi khám ở đúng tuyến để xin giấy chuyển viện về bệnh viện C xét nghiệm trước khi sinh cho tiết kiệm chi phí mừ

3. sói và rùa

Ðề: Gấp!Nhờ các mẹ kinh nghiệm xin giấy chuyển viện từ 115 sang PSTW cho thai phụ hưởng BH

Em cảm ơn mẹ nó ạ,nghe lời mn sáng mai em sẽ qua bên đó khám ạ

4. sói và rùa

các mẹ nào có kinh nghiệm thì chỉ giúp em vs ạ