Toàn quốc: Giá Cực Rẻ: Nước Xả Cao Cấp Daichi 2l Nhật Bản

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi micamica, 16/8/2018.

1. micamica

micamica Bắt đầu tích cực

Nước-xả-vải-cao-cấp-Daichi-2L-hương-thảo-mộc-600x733.jpg Em đang làm việc ở hệ thống siêu thị Nhật, hiện tại bên em đang có giá ưu đãi nội bộ nên em buôn bán luôn giá tốt cho cộng đồng Lamchame nhà mình nhé.

Nước xả vải cao cấp Daichi 2L hương thảo mộc được nhập khẩu trực tiếp từ Nhật Bản.

Với hương thảo mộc tự nhiên, dịu nhẹ, lưu giữ hương thơm dài lâu trên quần áo. Hạn chế mùi hôi khó chịu ngay cả khi phơi trong nhà hay trong bóng râm, thời tiết ẩm ướt nhất là khi mùa đông sắp đến rồi. Quần áo luôn mềm mại, thơm mát. Phòng chống tình trạng sợi vải bị xù lông và tích tĩnh điện trên quần áo. Thích hợp dùng cho trẻ sơ sinh. Hàng Nhật thì nổi tiếng về sự an toàn rồi, mẹ nào có con nhỏ thì hoàn toàn yên tâm sử dụng.

Em bán giá yêu thương mang tính chào hỏi ạ: 90k/ chai 2 lít.

Các mẹ nào lấy được cả thùng hoặc gom mua chung cùng nhau thì em để giá theo thùng là 80k/chai (1 thùng 6 chai).

Hiện tại giá các siêu thị Hàng Nhật như bán giao động từ 140k - 200k/ chai các mẹ ạ.

Giá trên chưa tính phí ship. Em free ship ở Đại Thanh nhé. View attachment 997527

Xem thêm các chủ đề tạo bởi micamica
    Sửa lần cuối: 16/8/2018