Kinh nghiệm: Giải Đáp Bán Sụn Nâng Mũi Ở Hà Nội Ở Đâu Chất Lượng

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 3/11/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Tuần trước tôi có đi công tác, thì thấy có nhiều chỗ bán sụn nâng mũi ở Hà Nội. Vì tò mò nên cũng mua về xem thử. Thì thấy nó cứ làm sao ấy, cảm giác không được yên tâm. Chị em trên hội có ai đã từng nâng mũi chưa? Chị em nào nâng mũi rồi thì chỉ cho tôi địa chỉ nâng mũi an toàn với. Tôi cám ơn trước nhé.

Bây giờ mà tin mấy chỗ bán sụn nâng mũi ở hà nội là tiêu rồi em ơi

Em không biết có tiêu không nữa. Mà em chỉ biết là em mới sử dụng có ngày là em cảm giác không ổn rồi

Hên cho em là phát hiện điều bất ổn sớm đó. Chứ em của chị nó sử dụng đến lúc mũi không cao mà sưng đỏ lên luôn đó

Nghe ghê quá vậy chị. Em sẽ tẩy chay luôn mấy chỗ bán sụn nâng mũi ở hà nội này luôn

Ukm bỏ đi cho lành em ơi

Dạ chị

Tui đây cũng từng là nạn nhân của mấy chỗ bán sụn nâng mũi ở hà nội đây này. Sử dụng không thấy hiệu quả đâu chỉ thấy sưng đỏ mũi lên thôi

Sao chị không ngưng sử dụng sớm mà để sưng đỏ lên dữ vậy chị?

Có biết đâu em. Cứ nghĩ nó sưng tí rồi hết. Vẫn có niềm tin mãnh liệt lắm. Cho đến khi chịu không nổi mới chịu bỏ đó chứ

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: bệnh viện phẫu thuật nâng mũi

Xem ngay dáng mũi đẹp ưng ý của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: bán sụn nâng mũi ở hà nội

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 13/1/2023