Kinh nghiệm: Giải Đáp Chi Phí Sửa Sóng Mũi Bao Nhiêu Tiền

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 18/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Sóng mũi em sau một vui tai nạn thì nó bị lệch hẳn sang 1 bên luôn. Cũng tiết kiệm được mớ tiền em muốn sửa sóng mũi. Chứ để vậy nhìn không có thẩm mỹ gì hết, có mẹ nào biết sửa sóng mũi bao nhiêu tiền thì chỉ cho em với ạ!Với nên làm ở đâu thì tốt, em ở dưới quê xa, di chuyển khó khăn. Chị em chỉ giúp em với nha! Em cảm ơn nhiều.

Chị thấy nhỏ em của chị sửa bên đây nè

Mũi của em chị cũng bị lệch hay sao chị

Ukm đúng rồi em. Chị thấy nó sửa xong nhìn đẹp lắm. Em coi qua đó để bác sĩ tư vấn rồi hỏi sửa sóng mũi bao nhiêu tiền luôn cho tiện

Ok em cảm ơn chị

Tui cũng đang định đi sửa sóng mũi bị lệch mà không biết sửa sóng mũi bao nhiêu tiền. Nên xin phép chủ thớt cho tui hóng ké với nha

Chào mừng bạn về với đội của mình hihi

Sóng mũi của chị đã sửa rồi nè em

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: thẩm mỹ mũi hàn quốc

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: sửa sóng mũi bao nhiêu tiền

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 11/1/2023