Kinh nghiệm: Giải Đáp Chỉnh Nâng Mũi Bị Lệch Như Thế Nào

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 12/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Cái bọn mà làm ăn không đàng hoàng, sao mà sống k có lương tâm như vậy chứ? Nâng mũi cho người ta lệch xong lại không chịu trách nhiệm, chỉ trả tiền lại coi như xong. Bây giờ mũi em nó lệch hẳn sang 1 bên em phải làm sao đây? Có cách nào để chỉnh nâng mũi bị lệch không hả chị em? Cứu em với! Chu mi nga! ?

Sao ban đầu chị không lựa chỗ uy tín để thẩm mỹ Nguyễn Trần Hoàng Lan? Giờ hỏi vụ chỉnh nâng mũi lệch khó lắm, ít bác sĩ nào nhận.

Ngọc Yên Chị không biết em ơi. Thấy quảng cáo đẹp lắm. Nhưng lúc làm thì vậy

Khổ thân chị

Nguyễn Trần Hoàng Lan Lệch thấy rõ luôn hả em? Bác sĩ nào làm? Thực tập hay sao kì vậy?

Thấy rõ. Ai nhìn vào cũng bảo sao mũi lệch. Em không muốn đưa lên đây cho người ta còn sống với, dẫu sao cũng trả tiền rồi. Thực tập hay không em không biết, lúc đó rung quá.

Nguyễn Trần Hoàng Lan Chỉnh nâng mũi bị lệch khó hơn nâng mũi lần đầu. Không biết bác sĩ làm ban đầu có gọt hết da không. Cái người đầu tiên quan trọng lắm.

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về da mũi mỏng có nâng mũi được không

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: chỉnh nâng mũi bị lệch

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...