Kinh nghiệm: Giải Đáp Chỉnh Nâng Mũi Gồ Chi Phí Bao Nhiêu Tiền

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 14/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Chào mấy chị em!

Chuyện là em đang nghiên cứu về mũi gồ. Lên đây hỏi xem chị em xin kinh nghiệm. Ở đây cho em hỏi có chị em nào mũi bị gồ không? Là cái sóng mũi nó bị gồ lên á, nhìn nó như có gấp khúc vậy đó. Cái này thì trong nhân tướng học người ta gọi là phản ngân đó chị em.
    Em nghiên cứu thấy mũi này số thì lận đận đã vậy còn đoản mệnh. Với chị em nha là tình duyên trắc trở lắm. Sau này lấy chồng cũng k được như ý. sinh con nuôi dạy cũng khó khăn.
    Em nói có đúng không chị em, nếu vậy thì mình đi chỉnh nâng mũi gồ lại hay sao hả chị em? Chứ hổng lẻ để vậy đâu có tốt đâu, em thắc mắc lắm đó.

Đến tận hôm nay mới biết và quan tâm đến chuyện chỉnh nâng mũi gồ là hơi trễ rồi đấy nhé Yangmi. Nhưng không sao, thà biết còn hơn không. Mà chế bị mũi gồ nhiều không?

Khá nhiều đó Hoa Thiên Nữ, nhìn mũi tui như gấp khúc vậy đó. Dạo rài nhiều người chê quá nên chế mới ngâm cứu đây này.

Oy giời uiiii @@ Vậy chắc chế cũng giống tình trạng của t lúc trước rùi. Nhưng may có ông anh cũng có biết chút ít về nhân tướng học. Nên ổng bảo đi chỉnh nâng mũi gồ chứ thôi sau này lận đận khổ trăm bề.

Ủa vậy hã. Vậy là bà cùng cảnh ngộ vs t rồi. Nhưng may là phát hiện sớm. Đâu bà cho t xem mũi của bà với.

Đây này, nhan sắc của t sau khi chỉnh nâng mũi gồ đây. Xem đi cho có xíu động lực há kkk

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về chỉnh nâng mũi hếch

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: chỉnh nâng mũi gồ

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...