Kinh nghiệm: Giải Đáp Đi Hàn Quốc Nâng Mũi Có An Toàn Không Chị Em

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 21/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Thật sự là em rất thích mấy cái dáng mũi bên HQ. Làm sao mà người ta có thể nâng mũi lên cao đẹp mà quan trọng là tự nhiên vậy. Thích quá nên em định là sắp xếp đi hàn quốc nâng mũi. Nhưng em không biết đi như vậy thì cần chuẩn bị những gì ngoài tiền. Chị em ai có kinh nghiệm thì chỉ giúp cho em với nha. Ngày nào cũng coi phim Hàn mà cuồng quá chừng luôn đó.

Đúng rồi đó. Thấy mấy diễn viên bên Hàn Quốc ai cũng có mũi đẹp. Nhìn mà mê lắm luôn á

Thì đó do là mê quá nên tui mới định đi hàn quốc nâng mũi nè

Mà nói vậy thôi chứ có mê thì cũng vừa phải thôi. Giờ ở Việt Nam cũng nâng mũi đẹp như Hàn Quốc mà má. Phải đi hàn quốc nâng mũi chi

Ủa ở Việt Nam cũng nâng mũi Hàn Quốc được hả bà. Tui đâu có biết đâu

Có sao không. Người Việt mà không tin hàng Việt là sao ta

Tại tui cứ nghĩ là muốn nâng mũi Hàn Quốc thì phải qua Hàn

Bà cũng rảnh ghê. Chịu khó tìm hiểu thông tin đi má. Giờ ở Việt Nam người ta làm đầy kìa

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: đi nâng mũi hết bao nhiêu tiền

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: đi hàn quốc nâng mũi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...