Kinh nghiệm: Giải Đáp Nâng Mũi Bằng Tiêm Filler Có An Toàn Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 26/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Chị em yêu làm đẹp ơi giúp dùm em cái này với. Em nghe nói cách nâng mũi bằng tiêm filler tuy không phẫu thuật nhưng cho hiệu quả nhanh lắm đúng hông mấy chị?

Ai biết phương pháp này giải ngô giúp em ạ! Thật sự đang rất cần những chia sẽ từ các chị em lắm đó.

Em cũng định nâng mũi bằng tiêm filler giống chị. Thấy bảo đẹp ngay. Thiên Bình

Song Ngư Sao em không đi tiêm luôn?

Em hơi đắn đo, tại mũi em hơi thấp. Muốn tìm chỗ nâng mũi bằng tiêm filler chỉnh xíu xíu thôi. Em muốn tới bệnh viện thẩm mỹ nào tốt, không muốn làm linh tinh.

À vậy là em muốn tìm địa chỉ nâng mũi bằng tiêm filler tốt đúng không? Cùng chị hóng nè. Song Ngư

Hiệu quả nhanh nhưng cũng hết tác dụng nhanh. Sau 1 – 2 năm nó tan lại như bth. Nên nâng luôn đi bà. Thiên Bình

Sợ đau với muốn thấy đẹp nhanh nhanh bà ơi.

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: nâng mũi bao lâu thì cắt chỉ

Xem ngay dáng mũi đẹp ưng ý của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi bằng tiêm filler

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 12/1/2023