Kinh nghiệm: Giải Đáp Nâng Mũi Bao Lâu Mới Đẹp Vậy Chị Em

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 7/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mấy chị ơi, em sắp đi nâng mũi r nè. Nhưng mà em còn thắc lắm là nâng mũi bao lâu mới đẹp tự nhiên? Đẹp tự nhiên như mũi thật luôn á nha. Tại em biết nâng mũi lên là sẽ đẹp nhưng mà đẹp tự nhiên kìa em mới thích. Có cách nào để cho mũi mình làm xong mau đẹp tự nhiên k mấy chị? Hay là phải chờ đợi? Em làm mà em nôn ghê nơi á! =]]]

Lương Kỳ Duyên Cuồng làm đẹp quá rồi đó bà. Cứ nâng mũi bao lâu mới đẹp hoài. Tưởng tượng như thể không cần gì hết ngoài cái mũi đẹp ấy

Chứ còn gì nữa. Bà chỉ được cái nói đúng.

Nâng mũi bao lâu mới đẹp phải chờ nha. Chứ cứ nôn nóng, làm sao đẹp ngay được. Lương Kỳ Duyên

Bởi nôn quá, nên nghĩ các chị trên diễn đàn có kinh nghiệm về nâng mũi bao lâu mới đẹp. Có cách cho mũi đẹp ngay.

Một phần thôi người ơi. Nghe đâu tùy vào cơ địa hồi phục nhanh chậm nữa.

Bà nâng mũi rồi hay sao mà rành về vụ nâng mũi bao lâu mới đẹp vậy? Lê Linh 1993

Nghe nói với tìm hiểu thôi. Chưa ăn thịt heo, nhưng cũng thấy qua heo chạy rồi chứ.

Ok, tks tks =]]]

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng mũi bao lâu mới lành

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi bao lâu mới đẹp

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 10/1/2023