Kinh nghiệm: Giải Đáp Nâng Mũi Có An Toàn Không Vậy Các Chị Em

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 10/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Thấy chị em đi nâng mũi đẹp nè, xong cũng lân la vô mấy cái group xem xem. Mà vô thì thấy nhiều chị nâng mũi xong bị fail, cái ngán. Mà cái tánh muốn nâng rồi, nên cứ bị trăn trở. Nâng mũi có an toàn không chị em? Chia sẻ thật lòng nha để em còn biết đường mà tính. Thích thì thích chứ % nguy hiểm cao quá, em cũng dẹp hà!

Định đi nâng mũi mà thấy bài này nên phải tấp vào

E cũng muốn đi nâng mũi lắm nè. Nhưng không biết nâng mũi có an toàn không. Tại thấy nhiều chị làm rồi tháo ra cũng ngán

Muốn biết nâng mũi có an toàn không thì cứ làm rồi sẽ biết. Hỏi han chi mệt, 9 người 10 ý. Người làm đẹp thì nói an toàn. Người trót dại chơi ngu thì nói nguy hiểm thì ở đó mà căng não

Hic, chị nói vậy em càng rối. Phải biết nâng mũi có an toàn không mới làm được chứ. Mấy chuyện đụng chạm dao kéo này chứ có phải đi chợ thích gì mua nấy. Về không xài thì vứt đi đâu

Nâng mũi thì an toàn chắc 100% rồi. Cả tỷ tỷ người trên thế giới nâng rồi, đẹp rồi, có bị sao đâu.

À em cũng biết vậy. Em thấy tạp chí, phim, mạng,… đăng mấy ảnh mấy cô mũi cao nhìn đã nên cũng muốn nâng mũi.

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng mũi có hại không

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi có an toàn không

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 10/1/2023