Kinh nghiệm: Giải Đáp Nâng Mũi Đẹp Bao Nhiêu Tiền Vậy Chị Em

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 27/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Cả nhà ơi, mình giao lưu nhẹ chiều mưa cái đi ạ.

Số là em định đi nâng mũi cho đẹp người, đẹp vận tí. Nhưng ở Sài Gòn nhiều Thẩm mỹ viện quá đi. Mỗi chỗ mỗi giá rồi cũng không biết chỗ nào làm đẹp, chỗ nào không. Không lẽ đi từng chỗ xem rồi không làm cũng kì. Mấy chị trong hội có ai ở Sài Gòn mà từng nâng mũi cho em xin ý kiến với. Em muốn nâng mũi đẹp thì nên làm chỗ nào? Rồi nâng mũi đẹp bao nhiêu tiền vậy mấy chị?

Mấy chị bình luận nhiệt tình cho em nhỏ có thêm động lực với nhé. Cảm ơn mấy chị nhiều nhiều

Không biết nâng mũi đẹp bao nhiêu tiền không biết chứ để đầu tư tìm một chỗ nâng mũi chất lượng thì chị thấy em nên chuẩn bị ít nhất 25 triệu là được đó em

Dạ hahah em cũng được tầm 35 rồi á chị. Hỏi nâng mũi đẹp bao nhiêu tiền vậy chứ quan trọng là tìm được cái địa chỉ mà chị em mình hay làm đẹp á. Tại giờ nhiều chỗ quá em cũng không biết chỗ nào ok

Chị định nâng mũi gì vậy chị? Tại nhiều giá khác nhau là do phương pháp khác nhau á chị. Đây em nâng mũi bọc sụn cũng tầm 15 triệu á chị

Mũi em nâng nhìn dáng cao mà tự nhiên đó em. Mũi này làm khéo nè. Sẵn cho chị xin địa chỉ tham khảo luôn đi em hahaha

Em này làm mũi nhìn dáng mũi gọn mà tự nhiên đó em

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: nâng mũi đẹp giá rẻ

Xem ngay dáng mũi đẹp ưng ý của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi đẹp bao nhiêu tiên

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 12/1/2023