Giải Đáp: Nâng Mũi Được Bao Nhiêu Năm? Tamsudaokeo

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi lilytruong, 4/11/2022.

1. lilytruong

lilytruong Bắt đầu nổi tiếng

Chị em ơi, Cái đứa em ghét, nay nó đi nâng mũi rồi ạ. Ghét thì ghét nhưng phải công nhận là nó nâng lên đẹp thiệt. Mà em thì k có để thua nó đâu. Chị em biết ở đâu nâng mũi đẹp không? Chỉ cho em với ạ, với cho em hỏi thêm là nâng mũi được bao nhiêu năm vậy? Lúc tháo ra có bị ảnh hưởng gì không ạ? Nhanh nhanh nha chị em! (Bay Lên Bóng Ơi)

Hạnh Phương
    Ui chị cho em hóng tin chung với nha. Em cũng đang thắc mắc cái vụ nâng mũi được bao nhiêu năm này nè

Bay Lên Bóng Ơi
    Em cũng định đi nâng mũi hả bé!!!

Hạnh Phương
    Em tính nâng cái mũi cho nó cao lên để nhìn mặt sáng sủa hơn cho bằng bạn bằng bè nè. Mà không biết nâng mũi được bao nhiêu năm với làm ở đâu đẹp nữa á

Bay Lên Bóng Ơi
    Oh vậy chào mừng em đến với team hóng của chị nào hehe

Lê Quỳnh
    Chị nghĩ thay vì em quan tâm đến vấn đề nâng mũi được bao nhiêu năm thì em nên tìm chỗ nào uy tín an toàn mà làm. Như chị nè tìm được chỗ ưng ý làm nên mũi vừa đẹp mà giữ được lâu nữa.

Đây là hình chiếc mũi đã nâng được 3 năm của chị nè

>>> GIẢI ĐÁP: Bác sĩ Ngô Mộng Hùng có tốt không?

Bay Lên Bóng Ơi
    Mũi của chị nhìn nó cao và đẹp tự nhiên quá chừng luôn nè!

Mà chị nói em thấy cũng đúng đúng nè

Thanh Na
    Chị thấy quá đúng luôn ấy chứ. Làm đẹp mình cứ tìm được chỗ có chất lượng uy tín mà làm thì mũi vừa đẹp mà còn giữ được lâu nữa. Cần chi phải bận tâm nâng mũi được bao nhiêu năm nữa chứ.

À mà dáng mũi của chị đẹp lắm đó Lê Quỳnh cho em xin tên chỗ chị làm được không? Em cũng tính làm mũi mà chưa ưng được chỗ nào hết á

Bay Lên Bóng Ơi
    Uhm chị

Lê Quỳnh
    Chị làm bên Quận 3 ngay chỗ Bác Sĩ Hùng đó em Thanh Na

Nè em lên đây xem thêm nha

>>> TÌM HIỂU: Nâng ngực chảy xệ giá bao nhiêu

Thanh Na
    Uhm cảm ơn chị để em vào xem thử

Bay Lên Bóng Ơi
    Mà chị nâng mũi loại gì vậy ạ? Mình thích kiểu nào thì nâng kiểu đó hay sao chị?

Lê Quỳnh
    Mũi chị là làm kiểu S line nha. Còn nâng kiểu nào thì chị nhớ là sẽ tùy vào tình trạng mũi của em, nhu cầu. Mà Bác Sĩ người ta tư vấn cho mình đó em

Thanh Na
    Ủa mà nâng mũi có đau lắm không chị?

Bay Lên Bóng Ơi
    Em nghe nói người ta có chích thuốc tê cho mình với có thuốc giảm đau nên chắc cũng không đến nỗi nào đâu chị

Lê Quỳnh
    Đúng rồi đó tụi em, lúc chị làm ban đầu cũng sợ đau nhưng thật ra lại không đau lắm. Nên mấy đứa đừng lo cứ tự tin mà làm đẹp nha

Bay Lên Bóng Ơi
    Kkkkkkk cảm ơn chị yêu nhiều lắm lắm luôn nha

Thanh Hồng
    Nãy giờ chị thấy cả nhà bàn tán vụ nâng mũi được bao nhiêu năm rồi có nhắc tới chỗ Bác Sĩ Hùng gì đó. Không biết có nhiều người làm ở chỗ này không? Mũi sau khi làm ở đây có đẹp không?

Bay Lên Bóng Ơi
    Em thấy có nhiều chị đánh giá trên trang này nè. Chị thử lên đây xem sao nha

>>> XEM THÊM: Nâng mũi hếch

Thanh Hồng
    Uhm để chị vào xem sao. Cảm ơn em gái nhiều nha!!!

Bay Lên Bóng Ơi
    Hihihi chị này khách sao quá nè

Hồng Thúy
    Chào mấy đứa cô có nhỏ cháu ruột kêu bằng cô nó ở Tiền Giang tính lên đây sửa lại cái mũi cho đẹp. Nhưng không biết là giá tiền nâng mũi bao nhiêu để chuẩn bị nữa.

Ai biết thì cho cô hay với chỗ nào làm tốt tốt mà giá cả lại phải chăng thì chỉ giúp dùm cho cô nha

Bay Lên Bóng Ơi
    Hay cô thử qua bên chỗ Bác Sĩ Hùng này nè. Con thấy giá cũng phải chăng lắm đó cô. Nghe đâu còn có khuyến mãi giảm tới 50% chi phí đó cô

>>> NGUỒN: tamsudaokeo.org

Xem thêm các chủ đề tạo bởi lilytruong
    Đang tải...