Kinh nghiệm: Giải Đáp Nâng Mũi Không Phẫu Thuật Ở Đâu Đẹp

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 18/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mong chị em chỉ giúp dùm là nâng mũi không phẫu thuật ở đâu đẹp nhất ạ? Em dành dùm mấy năm nay mới dám đi nâng mũi. Cầm mấy 20 chục triệu xương máu trong tay nên xót lắm chị em ơi! Giúp dùm em với ạ? Với thêm là 20 triệu đã đủ chưa ạ?

Chị không biết nâng mũi không phẫu thuật ở đâu đẹp. Mà thấy nhỏ em chị làm mũi bên BV Ngô Mộng Hùng quận 3 ok lắm đó em. Em tham khảo bên đó thử đi

Em chị nâng mũi luôn hay sao chị. Tại em sợ dao kéo á chứ không gì. Nên em định hỏi nâng mũi không phẫu thuật ở đâu đẹp á chị

Ờ thì bên đây cũng có nâng mũi không phẫu thuật á em. Tại chị thấy chất lượng bên đây ok nè. Em xem tham khảo được thì qua làm.

Dạ chị em nói vậy thôi. Chứ hôm qua con bạn em cũng khuyên nâng mũi luôn giữ cho lâu nên em cũng đang suy nghĩ lại á. Em cảm ơn chị nha

Tui vote nâng mũi luôn nha. Chứ biết nâng mũi không phẫu thuật ở đâu đẹp rồi. Thì làm xong cũng không giữ được lâu nè. Làm đẹp thì làm cái nào đáng cái đó

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: nâng mũi mấy ngày cắt chỉ

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi không phẫu thuật ở đâu đẹp

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 11/1/2023