Kinh nghiệm: Giải Đáp: Nâng Ngực Bao Lâu Thì Hết Sưng

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 27/6/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

E đg là nhân viên văn phòng, rất muốn đi nâng ngực nên e đã dành đc 1 ít để đi nâng ròi. Nhưng mà còn 1 chiện em quan tâm là nâng ngực bao lâu thì hết sưng vậy? Rồi khi nào đi làm lại được? E sợ làm xong nghỉ nhìu quá lại ảnh hưởng đến công việc. Có mẹ nào làm văn phòng hay đi làm giống em đc nghỉ ít mà vẫn đi nâng ngực chưa? Khoảng bao lâu thì mấy chị đi làm lại đc? tư vấn giúp em với nhé. Em cảm ơn ạ

chị nâng ngực rồi nè, ngày thứ 3 là chị đi làm lại rồi, công việc văn phòng thì mình lên đó ngồi làm chớ đâu có vận động nhiều đâu, nên k có ảnh hưởng đến ngực đâu

k đau hay sao mà chị đi làm sớm v ạ, em sợ đau nhức lên đó, mn lại dòm ngó nữa thì kì lắm

chắc do bác sĩ làm nhẹ nhàng mát tay quá hay sao mà chị k cảm thấy đau gì hết, c thấy ổn nên lên cty ngồi làm như bình thường, chỉ mấy chị em cùng hội ở cty mới biết chị nâng ngực thôi chứ cũng k ai để ý đâu em ơi

nhưng lúc mới nâng ngực chị có đi đứng ăn uống bình thường k

lúc mới nâng ra thì bác sĩ dặn là nên nằm hạn chế đi, để cho ngực nó ở vị trí cố định, nên 2 ngày đầu là chị nằm k luôn ấy, ăn thì bình thường, nâng ngực xong đói háo ăn ghê lắm haha

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực bao lâu thì nằm nghiêng

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại bVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực bao lâu thì hết sưng

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 22/12/2022