Kinh nghiệm: Giải Đáp: Nâng Ngực Có Sữa Cho Con Bú Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 28/6/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mấy chị giúp em giải thích dùm em với ạ Em đang muốn đi nâng ngực quá rồi chứ sống cảnh lép 24 năm nay khổ quá rồi mà mẹ em thì lại không cho em đi, bà nói em đi nâng ngực xong sau này có chồng rồi có con thì làm sao có sữa mà cho bú được. Em thì em đọc được trên mạng là ngta bảo vẫn có thể cho con bú được mà nói mãi mẹ em vẫn không tin. Không biết ở đây có chị nào đã nâng ngực rồi mà có con chưa ạ cho em hỏi nếu nâng ngưc có sữa cho con bú không vậy ak chia sẽ dùm em với để em về giải thích rõ rang cho mẹ em hiểu mới được

nâng ngực thôi chớ có làm gì đâu mà k có sữa cho con bú, năm trước chị nâng ngực năm sau có bầu thằng nhỏ, sinh ra vẫn cho bú bình thường mà

dạ em có tìm hiểu thì biết là nó k ảnh hưởng nhưng em k biết phải giải thích cho mẹ em ntn hết

thì em giải thích với mẹ em là nâng ngực đi đường nách có máy nội soi nè, túi ngực sẽ được để ở dưới cơ ngực lớn k ảnh hưởng đến tuyến sữa nên sẽ k sao

dạ để em giải thích cho mẹ em xem ntn, mà c nâng ngực r có bầu r sinh xong ngực có bị xệ k chị

k xệ nha em, lúc em đang có sữa ngực em sẽ to ra nên e cảm giác nó bị xệ đó chớ nó k có xệ đâu, đừng lo ngực chị sinh xong r mà hiện tại nè

sinh con r mà ngực còn đẹp quá ha, c ơi chỉ em chỗ c nâng ngực đi đẹp quá

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực có tác hại gì không

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại bVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực có sữa cho con bú không

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 22/12/2022