Kinh nghiệm: Giải Đáp: Nâng Ngực Kiêng Quan Hệ Bao Lâu

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 28/6/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Chị em ai từng nâng ngực rồi tư vấn cho em với, e đang dự định đi nâng ngực mà chồng em cũng đã chấp thuận rồi mà còn vướng cái vấn đề là sợ sau khi nâng kiêng cử quan hệ 3, 4 tháng trời thì nguy, sợ thời gian đó thì chồng nó lại giận rồi kiếm bồ nhí nữa thì khổ. Mà e tìm hiểu thì cũng mơ hồ vấn đề này quá nay mạnh dạn lên đây nhờ chị em chia sẻ giúp là nâng ngực kiêng quan hệ bao lâu lận chị em???

nâng ngực xong mình đợi ngực ổn tầm hơn tháng là quan hệ lại đc r đó em ơi, k có dài dữ mà 3 4 tháng đâu

tầm hơn tháng v ok r, chứ em nghe ai nói gì nâng ngực r lâu lắm mới đc quan hệ là nghe nản tới rồi

thời buổi h công nghệ tiên tiến hết r nên hồi phục cũng nhanh làm, mà vô ngay mấy bác sĩ mát tay là còn nhanh dữ nữa, như chị tầm 1 tháng là ok r mà sợ còn mới ấy chị để thêm 1 tuần nữa mới quan hệ

em cũng nghe nói làm cái này kiếm mấy ông bác sĩ mát tay mà làm thì thời gian hồi phục sẽ nhanh hơn, mà chị làm ở bác sĩ nào vậy chị chỉ cho em với

chị nâng ngực bên bác sĩ ngô mộng hùng ấy, bác sĩ bên đó là tu nghiệp bên HQ thêm nữa ổng làm lâu trong nghề r nên chị tin tưởng lắm

chị có thông tin về bên bác sĩ đó k chị, chị cho em xin đi, em bàn bạc lại với chồng em

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực miễn phí

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực kiêng quan hệ bao lâu

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 22/12/2022