Kinh nghiệm: Giải Đáp Phẫu Thuật Nâng Mũi Ở Thái Lan Có Tốt Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 1/11/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mấy chị thông thái trong hội ơi, tư vấn giúp em với ạ!

Em thấy nhiều chị cất công đi phẫu thuật nâng mũi ở Thái Lan. Thấy cũng đẹp. Em cũng đang tính đi nâng mũi cao tây. Nhưng nghĩ tới tiền vé máy bay khứ hồi cũng chát rồi, chưa kể tiền ăn tiền uống,… Con số cứ lùng bùng lỗ tai. Nên mấy lần định đi nâng nhưng không biết nâng mũi hết bao nhiêu tổng cộng.

Mấy chị trong hội, ai có kinh nghiệm thì chia sẻ, review giúp cho em với. Để em chuẩn bị cho kỹ. Chứ qua đó, hụt trước thiếu sau nữa thì khổ.

sao cứ có nhiều người phẫu thuật nâng mũi ở thái lan nhỉ. nội tiền vé, ăn thở thôi cũng nâng đc thêm chiếc mũi nữa luôn á

chứ thấy bên đó nâng mũi đẹp quá chừng luôn nè. với sẵn qua đó chơi luôn haha

v chế nghỉ thử xem qua phẫu thuật nâng mũi ở thái lan xong rồi chỉ muốn về năm nghỉ thôi đi đâu hay chụp choẹt đc gì nữa

t k nghĩ đc đến chuyện đó luôn á @@

cũng phải suy nghĩ thấu đáo xíu chứ

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: phẫu thuật nâng mũi tốn bao nhiêu tiền

Xem ngay dáng mũi đẹp ưng ý của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: phẫu thuật nâng mũi ở thái lan

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...