Kinh nghiệm: Giải Đáp: Silicon Nâng Ngực Có Tốt Không

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 22/6/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

bởi vì em lép lép lép nên không một ai yêu em :((( Thế nên sao bao tháng giời vắt chân lên trán suy ngẫm, em quyết định thay đổi tình duyên bằng cách đi nâng ngực các mẹ ạ. Thấy mấy chị đi bơm về ngực đẫy đà nhìn đẹp quá. Em con gái còn mê huống chi mấy anh. Nhưng em nghe nói dùng silicon nâng ngực nguy hiểm lắm, search gg thấy bị tai nạn, biến chứng gì từa lưa hột dưa. Thiết nghĩ, chỉ có cách này mới cải thiện vòng 1 thôi nhưng may rủi ghê quá hà. Nhưng giờ không thử sao biết. Đợt này em quyết tâm lắm. Hãy tin em! Mấy chị, mấy mẹ biết chỗ nào nâng ngực bằng silicon đẹp, an toàn, uy tín thì cho em xin info với. Em cảm tạ nhiều nè :h: :h: :h:

bơm ngực silicon là xưa rồi, phương pháp đó k có an toàn đâu, em thử tìm hiểu nâng ngực đặt túi đi nó an toàn mà hiệu quả hơn đó

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ lớn nhất tại Việt Nam

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ

Xem ngay tư vấn của bác sĩ thẩm mỹ về thuốc nâng ngực hiệu quả

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại bVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại đây: silicon nâng ngực

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 21/12/2022