Kinh nghiệm: Giải Đáp Thắc Mắc: Nâng Ngực Nam Giới

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 28/6/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Mấy chị ơi nâng ngực nam giới thì có hiệu quả không vậy, do thằng em trai của em thì nó mới giảm cân xong ngực của nó bị teo đi nhiều nhìn thấy xấu lắm. Em mới được 1 chị bạn giới thiệu cái nâng ngực cho nam giới là bảo cũng chèn túi ngực như phụ nữ vậy mà kích thước nó nhỏ hơn độn nên như mấy ông tập tạ thôi vậy đó, em thì chỉ nghe sơ qua là vậy thôi chứ không biết có đúng vậy hay không nữa? Nhờ chị em tư vấn giúp với

cái này chắc phải ép cân dữ lắm thì ngực mới bị teo nè, em cho em trai em nâng ngực nam giơi đi, hiệu quả đó

dạ đúng là ép cân đó chị, trước nó béo lắm luôn, mà biết động lực đâu lại ép cân dữ thần, mà h ốm xuống thì lại teo ngực luôn, em sợ nó bệnh luôn ấy mà đi khám thì bsi nói k s

chắc tới tuổi nên chú ý ngoại hình rồi chứ gì đâu, kệ ốm xuống cho khỏe chứ to béo thì cũng nặng nề lắm

mà chị ơi nâng ngực nam hiệu quả thiệt hả chị, em nghe giới thiệu mới biết đó chứ em cũng k biết nâng ngực nam giới là sao nữa

nó cũng là kiểu dạng đặt túi ngực vô như chị em mình đi nâng ngực vậy đó mà túi nó k phải dạng to tròn, mà là nó rộng rộng dẹp dẹp, nâng lên nhìn men lắm

à ra là nó khác cái túi ngực chị ha, mà chị biết ở đâu nâng ngực nam giới này k, s em thấy đa số toàn chỗ của chị em k à

này em qua bác sĩ Ngô Mộng Hùng nè mà làm, trước thằng cháu chị là làm bên đó đó

ông bác sĩ này chị cho em xin thêm thông tin để tìm hiểu đi chị, với cháu chị nâng ngực r có bị ảnh hưởng sức khỏe gì k chị

nâng ngực h hay lắm k có ảnh hưởng tới sức khỏe đâu, thể thao, gym gì các kiểu cháu chị vẫn bt, k có bị ảnh hưởng gì hết, em cứ tìm hiểu là biết à. Còn thông tin ông bác sĩ thì em tìm hiểu ở đây nha

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về nâng ngực như thế nào

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng ngực nam giới

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...