Kinh nghiệm: Giải Đáp Thẩm Mỹ Khi Nâng Mũi Bị Hư Bằng Cách Nào

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 17/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

HuHu, kén cá chọn canh chi giờ đụng trúng ngay chỗ nâng mũi bị hư. Em rầu thúi ruột luôn. Mũi như vậy sao em dám ra đường gặp ai? Mũi hư sửa lại còn đẹp không hả chị em? Công nhận thiệt là trước đây mũi em cũng k đẹp nhưng dù sao vẫn đẹp hơn mũi này mà. Hối hận quá!!!!!

Chị cũng kiểu kiểu giống em á tìm hiểu chưa tới nơi tới chốn. Tìm nhiều chỗ nhưng xem không kỹ nên “tạch” mũi làm xong nhìn lệch xấu lắm luôn í

Huhuhu nhắc tới là buồn chị ơi, bày đặt chọn chọn đồ mà chọn nhầm mới đau chứ.

Giờ nâng mũi bị hư luôn mà không biết sao nữa

Bớt cảm xúc lại bình tĩnh, mạnh mẽ lên em nâng mũi bị hư thì mình tìm chỗ khác làm lại

Giờ em không bình tỉnh nổi nữa chị ơi? Em hoang mang tột độ lắm hic hic hic. Mà chị cũng từng nâng mũi bị hư như em mà sao chị nói chuyện thản nhiên như không hay vậy trời???

Nói thản nhiên là không đúng nha vì thiệt sự lúc nâng mũi bị hư chị cũng buồn lắm chớ. Nhưng chị có cứu tin em ơi. Đó là con bạn thân thời đại học ở Sài Gòn của chị nó chỉ chị qua chỗ Bác Sĩ Hùng ở quận 3 sửa lại. Bác làm mát tay mũi chị cao đẹp đều với khuôn mặt nhìn ưng dễ sợ

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: nâng mũi bọc cân giá bao nhiêu

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng đúng như mong ước của chị em sau khi lựa chọn làm đẹp phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: nâng mũi bị hư

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...