Kinh nghiệm: Giải Đáp Thẩm Mỹ Mũi Hàn Quốc Giữ Được Bao Lâu

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 19/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Bên Hàn người ta nâng mũi sao mà nhìn tự nhiên đẹp ghê luôn á. Em thích mấy kiểu vậy đó, nên cũng đang gom tiền muốn sang đó làm. Nói gom tiền chứ cũng k biết là bao nhiêu để gom. Có chị em nào sang Hàn làm rồi không cho em hỏi thẩm mỹ mũi Hàn Quốc bao nhiêu tiền ạ. Đủ tiền em bay sang đó làm luôn. Chứ giờ em đang gom tiền trong vô thức ấy. Mà bên đó thì chắc là cần nhiều tiền lắm ha chị em? Ăn, ở, đi lại, đủ kiểu hết mà. Nghĩ tới mà vô vọng!

Sao cứ có nhiều người cứ nghĩ muốn thẩm mỹ mũi Hàn Quốc thì phải qua Hàn Quốc vậy nhỉ. Ở Việt Nam làm cũng tốt chán mà

Tr ạ. Bây giờ muốn thẩm mỹ mũi Hàn Quốc thì ở Việt Nam cũng làm được mà. Bon chen qua Hàn Quốc chi cho cực khổ vậy

Ủa ở Việt Nam cũng có thẩm mỹ mũi Hàn Quốc nữa hả chị

Có sao không em. Chịu khó tìm hiểu cái là biết ngay. Tại sao cứ phải sang Hàn làm gì

Vậy chị biết chỗ nào thẩm mỹ mũi Hàn Quốc không chỉ em với

Chị thấy nhỏ bạn chị nâng mũi ở chỗ này nè. Nghe nó nói Bác Hùng bên đây làm nhẹ nhàng với mát tay lắm

Vậy là chỗ này cũng có thẩm mỹ mũi Hàn Quốc luôn à. Mà bạn chị nâng lâu chưa vậy chị?

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chị em cùng nhau chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ đã có được chất lượng như mong muốn với hiệu quả an toàn thẩm mỹ dài lâu

Xem ngay chia sẻ chi tiết của bác sĩ thẩm mỹ chuyên môn về những điều cần lưu ý để giữ cho dáng mũi luôn đẹp an toàn sau khi làm đẹp thẩm mỹ tại: thẩm mỹ viện nào nâng mũi đẹp

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: thẩm mỹ mũi hàn quốc

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...