Kinh nghiệm: Giải Đáp Tiêm Nâng Mũi Giá Bao Nhiêu Tiền

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi maihuong20, 8/10/2022.

1. maihuong20

maihuong20 Thành viên nổi tiếng

Em quyết định tiêm nâng mũi rồi, cho nó gọn nhẹ khỏi kiêng cữ cho nó khỏe. Chứ cái tính em hay ăn tạp, ăn bậy ăn bạ nó lại bị này bị kia lại chết. Nhưng mà hổm giờ tham khảo giá, mỗi chỗ mỗi khác nhau luôn, mỗi loại nữa chứ. Một mũi tiêm nâng mũi giá bao nhiêu chị em ơi? Giá cao quá thì sợ hố, giá thấp em sợ không chất lượng. Với em nên tiêm loại nào ạ?

Tiêm nâng mũi giá bao nhiêu thì nghe đâu mười mấy triệu mới là filler thật chị ạ. Tùy vào mũi của chị tốn nhiều filler không nữa? Phạm Thị Thu Trang

Vậy hả? Em có biết chi tiết tiêm nâng mũi giá bao nhiêu? Hay mũi cần tiêm tầm bao nhiêu filler là đủ không?

Không chị ơi. Em chỉ biết vậy thôi. Chứ không tìm hiểu sâu.

Vậy hả?Có gì chị thử nghe lời khuyên của mọi người xem sao. Biết đâu biết chính xác tiêm nâng mũi giá bao nhiêu. Phạm Thị Thu Trang

Ok, tks em nhiều Hươngpika

Xem ngay diễn đàn thẩm mỹ tâm sự dao kéo nơi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp thẩm mỹ cho chị em

Xem ngay Thẩm mỹ viện Ngô Mộng Hùng có tốt không qua lời đánh giá của khách hàng đã lựa chọn làm đẹp thẩm mỹ tại đây

Xem ngay tư vấn của bác sĩ về cách nâng mũi cao

Xem ngay dáng ngực đẹp nóng bỏng của chị em sau khi lựa chọn phẫu thuật thẩm mỹ tại BVTM Ngô Mộng Hùng chi tiết tại: tiêm nâng mũi giá bao nhiêu

Xem thêm các chủ đề tạo bởi maihuong20
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 10/1/2023