Giải Quyết Lông Mọc Ngươc]- Tẩy Lông Bằng Mỡ Trăn

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi anhthao19111993, 17/8/2016.

1. anhthao19111993

anhthao19111993 Thành viên tập sự

GIẢI QUYẾT LÔNG MỌC NGƯƠC]
    Chỉ cần một phương pháp thôi, cực kì cực kì hiệu quả, mình đã tin dùng và khuyên rất nhiều khách dùng và thành công, nguyên liệuhoàn toàn từ thiên nhiên AN TOÀN, TIẾT KIỆM MÀ CỰC KỲ HIỆU QUẢ đó chính là TẨY DA CHẾT
    sau đây là các bước thực hiện:
    B1: Tắm sạch với sữa tắm như bình thường
    B2: Pha hỗn hợp bã cà phê+ sữa tươi không đường/sữa chua( nếu muốn trắng da thì cho thêm bột yến mạch, bột đậu đỏ, trà xanh, bột đậu nành, đây là cách mình hay dùng). Thoa đều lên body, maxa khoảng 5-10 phút, maxa kĩ ở những vùng da như đầu gối, khủy tay, vùng dưới cách tay. Để thêm 10-15 p rồi tắm lại với nước ấm
    B3: Nếu muốn wax sạch lông thì wax ngay bước này, khi đó lông đã mềm hơn, da dũng mềm và lỗ chân lông giãn ra hơn, wax sẽ sạch và ít đau hơn
    B4: Bôi mỡ trăn một lớp mỏng lên da, để ít nhất 1-2h, tốt nhât để qua đêm, rồi tắm sạch với sữa tắm, và lấy sơ mướp chà nhẹ cho sạch mỡ trăn.
    ĐẨM BẢO HIỆU QUẢ KHÔNG CHỈ TRONG VIỆC TRỊ LÔNG MỌC NGƯỢC MÀ CÒN GIÚP DA MỀM MỊN, TRẮNG SÁNG NẾU KIÊN TRÌ DÙNG 1,2 LẦN/TUẦN. BÔI KEM DƯỠNG CŨNG MAU THẤM HƠN ĐÓ Ạ.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi anhthao19111993
    Đang tải...

2. anhthao19111993

■ Mỡ trăn dưỡng da mềm mịn, se khít lcl, trị mụn đầu đen thì công dụng nhanh khách nha. Chỉ sau 1 tuần đến 1 tháng là thấy rõ rồi ạ. Còn TRIỆT LÔNG thì cần thời gian dài từ 3-6 tháng, lông sẽ hết dần dần khách nha. Bôi qua đêm sau khi wax hiệu quả sẽ cao hơn( 5 đêm liên tiếp) là bôi hằng ngày mỗi ngày 1 tiếng khách nha. Triệt lông thì mình cần kiên trì một chút. Hi.
    ■ Bảo quản ở nhiệt độ thường 1 năm. Bỏ vào tủ lạnh sẽ để dc lâu hơn nhưng khó bôi. Sau 1 năm mỡ vẫn ko hư nhưng chỉ để dùng bôi body, ko nên bôi mặt.

3. girloncom

girloncom Bắt đầu tích cực

EM thấy bạn em nó đang dùng cái loại gì mà tinh chất mỡ chăn í ạ. Đỡ mùi hơn. E thì e đi triệt cho nhanh đỡ mất công lích kích lắm ạ

4. anhthao19111993

hihi, tiết kiệm chi phí đó ạ, đúng là lích kích nhưng an toàn, mà b triệt lông rồi hả, kết quả thế nào ạ, chứ nghe nói triệt nhưng 1 thời gian thì mọc lại nên cũng lăn tăn

5. girloncom

girloncom Bắt đầu tích cực

e triệt mất khoảng 1 năm. Mỗi tháng đi 1 lần. Hiện tại thì hài lòng vì không còn cọng lông nào hí hí.
    E chả biết tiết kiệm hay không mà mỗi ngày ngửi cái mùi đấy làm e phát sợ. Mà lông thì không biết bao giờ mí hết