Giải tán nốt mỹ phẩm xách tay Mỹ Lancome, Clinique, Revlon.. Hàng new- món quà 8/3 ý nghĩa

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi chip.usa, 5/3/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. chip.usa

chip.usa Thành viên rất tích cực

Hello các mẹ!
    SẮP 8/3 RÙI, ĐÂY SẼ LÀ NHỮNG MÓN QUÀ Ý NGHĨA MÀ BẤT CỨ NG PHỤ NỮ NÀO CŨNG THÍCH ĐẤY Ạ.
    TIẾNG LÀ HÀNG TL NHƯNG TẤT CẢ ĐỀU NEW 100%, LÀM QUÀ TẶNG QUÁ CHUẨN HIHI ^^
    Em có ít đồ mới được chị gái bên Mỹ xách về nhưng ko có nhu cầu và thèm xiền hơn nên mang lên đây TL rẻ cho nhanh nhảu ạ ^^
    Mỹ phẩm 100% made in USA, trừ bộ cuối cùng là Made in Spain, hàng new 100% date xa đến tận 2014 ạ. Mong cả nhà ủng hộ em như xưa nay vẫn ủng hộ!!!

Freeship quanh kv Bạch Mai, Bách Khoa, Phố Huế, Bà Triệu...
    Các mẹ ở xa có thể CK (TK BIDV, Techcombank, ACB) em sẽ ship, ng nhận trả tiền ship nhé.

Các mẹ đi qa up giùm em với nha, em sẽ up giùm các mẹ luôn ah...

TOÀN CẢNH MỸ PHẨM MADE IN USA (vừa dùng vừa bán ạ ^^ ) Trộm vía được các mẹ ủng hộ khá nhiều, em cũng đã bán đc 2/3 đống này rùi ạ :D
    3. *Body Lotion của Bath&Body Works lọ to 236ml, dưỡng da mịn màng, chống khô da nứt nẻ da mà ko hề nhờn dính, chắc các mẹ cũng ko còn lạ gì hiệu này ^^ 200k --> còn 1 lọ
    4. *Phấn mắt Revlon, Almay (3 hộp trên) đồng giá 180k, bền màu đến 16h, hình ngoài đẹp hơn vì ảnh chụp sáng qá các mẹ ạ
    *Phấn mắt Maybeline ở dưới 150k, 4 màu đều đẹp
    5. *Mascara Lancome minisize 100k, cực kì dày và tơi mi, nhìn tự nhiên lắm ạ
    *Mascara Clinique 150k, làm dày và dài mi đáng kể
    6. *kẻ mắt dạ Fabu Liner hãng Jordana made in Italy, ko lem, ko vấy bẩn, kẻ rất mướt và dễ kẻ hơn dạng Liquid rất nhiều, cho bạn những đường viền sắc nét và bám màu cả ngày 200k
    *kẻ mắt chì, dành cho mẹ nào ko quen kẻ măt nước, mắt dạ, và để kẻ mi dưới, chì mềm lắm 200k
    7. Son bóng ko màu, có màu giá 150k
    8. Son dưỡng các loại 60k thui...
    9. Bộ sp dưỡng da Made in Spain của Pamas Spa, 1 trong những Spa cao cấp, nổi tiếng hàng đầu ở HN các mẹ ạ. Trang web đây ạ: http://www.pamas.com.vn/
    Set dưỡng da này mẹ chồng đi Spa mua tặng nhưng mình quá nhiều kem dưỡng rồi nên ko có nhu cầu, để lại cho mẹ nào có nhu cầu làm trẻ hóa làn da nhé. Công nhận là mẹ chồng mình U50 rùi mà dùng bộ này xong da láng mịn, giảm nếp nhăn và thâm nám rõ rệt. Mua rất đắt ~6 triệu (xót thế...), mình để lại 3 triệu cả bộ thôi, các mẹ gọi điện đến Pamas Spa check giá là biết liền nhé. Vì để giá quá rẻ (= 1 nửa ) rùi nên e ko nhận MC nhé, mới tinh tươm date xa dài dằng dặc đến 2015 luôn TẶNG KÈM TÚI ĐỰNG MỸ PHẨM CỦA PAMAS LUÔN
    *** CHỈ CÒN LỌ RETONA THÔI CÁC MẸ Ạ!

*Retorna Cream:Là kem chống nhăn độc đáo, giúp giảm các biểu hiện của lão hóa và xóa nếp nhăn hiệu quả, giúp cho bề mặt da mịn màng hơn, săn chắc hơn, giàu độ ẩm và dồi dào sức sống. Làn da của bạn sẽ trẻ trung và tươi sáng sau một thời gian ngắn sử dụng sản phẩm. Điểm ưu việt của sản phẩm này là một sản phẩm đa chức năng và bạn hầu như không phải sử dụng thêm sản phẩm chống lão hóa nào khác.
    Tham khảo web:http://pamas.com.vn/tre-hoa-da_cac-n...-nep-nhan.html

Em còn rất nhìu sửa rửa mặt ST.ives, SRM kèm tẩy trang Loreal 2 in 1, lăn khử mùi Adidas, kem tẩy da chết ST.Ives, colagen 390 viên làm đẹp từ trong ra ngoài.... Em sẽ chụp và up dần ạ. Mong các mẹ ủng hộ hihi

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chip.usa
  2. phuthuyshasha

phuthuyshasha Bắt đầu tích cực

Ðề: Giải tán nốt mỹ phẩm xách tay Mỹ Lancome, Clinique, Revlon.. Hàng new- món quà 8/3 ý n

nhìu son thỏi nhưng ko thấy hình chi tiết các pé son ý.........

3. saobang85032000

saobang85032000 Thành viên nổi tiếng

Ðề: Giải tán nốt mỹ phẩm xách tay Mỹ Lancome, Clinique, Revlon.. Hàng new- món quà 8/3 ý n

sữa RM LOreal giá bi nhiu hả em?

4. mẹ đô la

mẹ đô la Bắt đầu nổi tiếng

kem tẩy da chết giá tn ạ ? báo cho e nhé

5. chip.usa

Re: Ðề: Giải tán nốt mỹ phẩm xách tay Mỹ Lancome, Clinique, Revlon.. Hàng new- món quà 8/3

Dạ son thỏi em bán gần hết, còn nhìu màu tối hợp với phong cách classic mẹ nó ah, để tối về em sẽ chụp lại và up hình ạ, tks mẹ nó nhé! ^^

6. chip.usa

Re: Ðề: Giải tán nốt mỹ phẩm xách tay Mỹ Lancome, Clinique, Revlon.. Hàng new- món quà 8/3

Kem tẩy da chết 150k lọ rât to, hàng mới 2013 của ST ives chị nhé, tối em sẽ up thêm hình chị vào xem nhé! Tks chị!

7. HaLien

HaLien LIFE IS NOT EASY

Có LC dưỡng da mini không nhỉ bạn nhỉ

8. chip.usa

Srm loreal em hết rùi c ạ, lần sau hàng về mà có em sẽ pm chị ạ, tks chị!

9. chip.usa

Re: Giải tán nốt mỹ phẩm xách tay Mỹ Lancome, Clinique, Revlon.. Hàng new- món quà 8/3 ý n

Em đã gửi cpn cho mẹ Vân An 2 mas + 2 bút kẻ mắt dạ rùi ạ!
    Các mẹ ủng hộ e típ nha ^^

10. Kattoro

Kattoro Thành viên chính thức

bạn có srm St.Ives Apricot Scrub Gentle for sensitive skin k, cho m xin hình vs giá nào

11. chip.usa

Cái nè tớ vừa mới hết xong, tầm 2,3 hum nữa có hàng nhé, giá 150k thui, lọ mới nhất của stives đó

12. Kattoro

Kattoro Thành viên chính thức

có thì inbox mình nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.