Toàn quốc: Giảm Cân Dugata Hiệu Quả Lắm Các Mẹ Ạ

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi tongnguyenccc, 13/5/2018.

1. tongnguyenccc

tongnguyenccc Thành viên tập sự

Hôm trước, em tìm được giảm cân Dugata trên mạng (nói đúng hơn là nhờ bác google và diễn đàn này). em nhờ bên đó tư vấn và anh chị khuyên em nên dùng 2 tháng thì giải quyết được cái vấn đề béo mập của em bao năm qua. được cái, em nghe theo mọi chỉ dẫn của người tư vấn, và dùng sản phẩm. sáng nay đi chợ, em cân cái cân dạo ngoài đường, bất ngờ thấy giảm đc 3kg sau vẻn vẹn 2 tuần, mừng quá quên cả mua mấy thứ đồ =)). Dugata thì toàn từ thảo dược nên em cũng rất tin tưởng các mẹ ạ. Đợi Em dùng đủ 2 tháng rồi feedback tiếp các mẹ nhá...

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tongnguyenccc
  2. hanglph

hanglph Thành viên tập sự

Tôi sử dụng giam cân Dugata được 1 tháng rồi.giảm được 5kg.thấy hội chị em than phiền không biết giảm cân kiểu gì nên t chia sẻ cho các chị em sản phẩm dugata để mọi người sử dụng xem ntn.Chúc các mẹ giảm cân thành công

3. MinhAnh94

MinhAnh94 Thành viên tập sự

trước mình cao 1m55 nặng 60 kg.Dùng đủ mọi cách để giảm cân ăn kiêng,uống thuốc các kiểu mà cũng không ăn thua.đứa bạn thấy than phiền nhiều quá nên n giới thiệu cho sản phẩm n đang dùng.mình bảo n đặt luôn cho để sử dụng.Không ngờ n hiệu quả thật.Nhờ sản phẩm giảm cân Dugata mà mình giảm dk 7kg trong 2 tháng sử dụng.Với đứa cơ địa khó giảm như m giảm 1 kg cũng thấy quý lắm

4. lehoaithu1993

lehoaithu1993 Thành viên tập sự

Em mới mua dùng được khoảng 2 tuần nay, cảm thấy người cũng nhẹ nhõm nhiều đi, hôm nay cân thấy giảm được 2,5kg rồi. Giảm cân Dugata này uống vào không thấy mệt mỏi gì cả, em vẫn làm việc được bình thường. Em còn động viên cả Ông Xã uống, không ổng hơn 80 ký rồi mùa hè này rực mất.

5. nguyenphamtruongson

nguyenphamtruongson Thành viên tập sự

Em cùng quan điểm với chủ top về giảm cân Dugata. em thì không béo lắm nhưng cứ bị chê, nên mua để dùng.
    rất hài lòng với sản phẩm này, em chỉ mất hơn 3 tuần xíu là thấy ổn định rồi. Mong các mẹ cũng biết tới sp này để sớm đạt được cân nặng như ý.

6. phamminhhanghnx

phamminhhanghnx Thành viên tập sự

Trước đây em cũng dùng nhiều sp giảm cân, nhưng tác dụng một thời gian 2-3 tháng lại tăng vù vù trở lại. Đỉnh điểm đã tăng hơn trước khi em dùng, em bực quá bỏ không dùng nữa. Bữa đi sinh nhật con bé bạn cùng công ty, mấy chị em có chỉ cho em Giảm Cân Dugata uống hiệu quả lắm mà lại không gây mệt mỏi, em đánh liều đặt mua thử 2 hộp về uống theo lời các bà ý. 03 tuần trôi qua, cũng giảm được hơn 3kg rồi, em sẽ dùng hết 2 hộp này rồi trả lời kết quả ở đây cho các Chị em nhé.

lananhvt123 thích bài này.
  7. HanJiWon

HanJiWon Thành viên tập sự

cảm ơn bạn nhé!

8. Tran Minh Ha

Tran Minh Ha Thành viên tập sự

em giam can ben này từ mấy năm trc rồi mà. bên này được cái họ chăm sóc tốt đến khi mình giảm được như muốn thì thôi chứ các chuyên gia chăm sóc suốt mà. không như mấy chô mua thuốc xong rồi mất tích luôn. cứ phải đọc mấy cái chia sẻ như này mới thật nè. Các chị nên thử dùng xem

9. phamminhhanghnx

phamminhhanghnx Thành viên tập sự

Truoc day em moi sinh can nang là 68kg sau khi thang bé nha em cai sữa, e mới giảm được có 2kg. Suốt một thời gian dài, em đã cố gắng giảm tốt nhất nhưng không thể. Sau khi được giới thiệu dùng giảm cân dugata, em đã giảm thêm được 5kg nữa cho đến khi về mức 52kg như ban đầu lúc còn con gái.

10. lananhvt123

lananhvt123 Thành viên tập sự

Tôi sử dụng giam cân Dugata được 1 tháng rồi.giảm được 5kg.thấy hội chị em than phiền không biết giảm cân kiểu gì nên t chia sẻ cho các chị em sản phẩm dugata để mọi người sử dụng xem ntn.Chúc các mẹ giảm cân thành công

11. ThanhQuan29001

ThanhQuan29001 Thành viên tập sự

Em mới dùng được 2 tuần thôi mà giảm được 2.5kg. mừng vãi cả mừng ấy. Trước em thử nhiều cách mà không giảm được.

Sửa lần cuối: 23/5/2018
  12. phuongloanhcm

phuongloanhcm Thành viên tập sự

Em béo lên từ sau khi dậy thì, tăng vùn vụt những 17kg so với trước đó. Năm nay 23 tuổi, nặng những 65kg mà cao có 1m58 thôi ạ. Các mẹ ở trên khen sản phẩm nhiều vậy, chắc là tốt thật phải không ạ ? mong muốn của em bjo là 50kg thôi ạ. Mà giảm 15kg không biết là có nổi không. Ai biết thông tin hay website sản phẩm giới thiệu em với ạ ???

13. Tieuthuanh

Tieuthuanh Thành viên tập sự

Hiệu quả thật đấy mom ơi, Em đã dùng rồi sau có 1 tháng mà giảm được 4,3kg lận. Vui mừng khôn xiết luôn ấy. Em giới thiệu cho mấy bạn cùng tổ dân phố, các bà cũng dùng và đều giảm cả. em còn có số hotline bà bán hàng đấy 0911 62 44 22 , mom có dùng thì gọi xem người ta tư vấn cho nhé.