Giảm Cân Hiệu Quả Không Tốn Thời Gian Sau Sinh

Thảo luận trong 'Các vấn đề sau sinh' bởi thaophuong3002, 4/8/2021.

1. thaophuong3002

thaophuong3002 Thành viên tập sự

Được làm mẹ là điều vô cùng tuyệt vời, nhưng ắt hẳn nhiều mẹ cũng hơi chạnh lòng khi vóc dáng không được đẹp như trước. Thời gian chăm lo cho con nên nhiều lúc các mẹ không có thời gian để lo cho mình. Nếu vậy các mẹ hãy thử tìm hiểu tập với công nghệ EMS nhé.

Công nghệ EMS nhờ sử dụng các xung điện tần số thấp tác động trực tiếp tới các nhóm cơ chính như lưng, bụng, mông nên đây là phương pháp giúp rèn luyện toàn bộ cơ thể một cách an toàn, nhẹ nhàng, giải phóng áp lực lên các khớp khi không cần tạ nặng hoặc chạy nhiều.

Ưu điểm nổi bật của phương pháp này là người tập chỉ cần tập 25 phút/tuần, mỗi tuần chỉ tối đa 2 buổi.
    Sau mỗi buổi tập, cơ thể vẫn được trao đổi chất liên tục và đốt cháy liên tục đạt hiệu quả gấp 3 lần phương pháp tập thông thường. Hiện nay bên 25 FIT là trang rất uy tín để các mẹ có thể tham khảo nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thaophuong3002
    Đang tải...

2. nariki90

nariki90 Thành viên tập sự

Kết hợp tập luyện với một số sản phẩm bổ sung hỗ trợ giảm cân cũng rất tốt ạ. Em đang dùng thấy giảm rất hiệu quả sau 1 tuần (em có tập đi bộ trên máy vào cuối tuần ạ, dịch covid không ra ngoài được). Mọi người tham khảo thêm tại bài review chi tiết này nhé (em đang dùng loại detoxify ạ).