Giảm Mỡ Bụng Cực Hiệu Quả Với Rượu Gừng

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi Dương Quốc Huy, 24/11/2015.

?

Bài viết này có hữu ích với bạn không?

1. Có, tôi sẽ áp dụng và sẽ thành công

1 phiếu
    100.0%
  2. Không, cảm ơn

0 phiếu
    0.0%
Multiple votes are allowed.
  1. Dương Quốc Huy

Dương Quốc Huy Thành viên tập sự

Ngày hôm nay, chúng tôi xin giới thiệu với các bạn một phương pháp giảm béo hiệu quả mà dễ thực hiện. Chỉ với 15 phút mỗi ngày massage nhẹ nhàng, bạn sẽ có được vòng eo thon gọn săn chắc chỉ sau 1 tháng kiên trì.

Gừng là một chất chống oxy, giúp tăng độ pH của dạ dày, giúp giảm mỡ bụng nhanh và giảm lượng cholesterol. Ngoài ra, gừng còn làm giảm mức Triglyceride và Cholesterol. Không chỉ có tác dụng giảm mỡ bụng nhanh chóng, đốt cháy mỡ thừa, gừng còn rất tốt cho tim mạch và sức khỏe.

Khi ngâm cùng rượu, tác dụng của gừng còn phát huy mạnh mẽ hơn. Với rượu gừng, bạn chỉ cần xoa trực tiếp lên vùng cần giảm béo như bụng, đùi, cánh tay… và massage nhẹ nhàng khoảng 15 phút để đẩy nhanh quá trình đốt cháy mỡ thừa. Kiên trì sử dụng rượu gừng khoảng một tháng sẽ giúp bạn nhanh chóng đạt được mục tiêu.

Ngoài ra, bạn có thể ngâm rượu gừng kèm theo một chút nghệ thì công dụng sẽ nhân lên. Rượu gừng kết hợp với nghệ sẽ làm sáng da, căng da và xóa bỏ những vết thâm. Sau khi sử dụng bạn sẽ thấy được sự khác biệt từ những phương pháp dân gian này.

Dưới đây là cách làm rượu gừng giúp giảm mỡ bụng hiệu quả

Nguyên liệu:

- 1 kg gừng tươi

- 1 lít rượu trắng

Cách làm:

- Gừng gọt vỏ, giã nhuyễn, ngâm với rượu trắng theo tỷ lệ 1:1

- Sau 1 tháng là có thể dùng được.

Cách sử dụng:

Lấy hỗn hợp này đắp bụng và mát xa hàng ngày. Rượu sẽ như chấy dẫn tinh dầu gừng thấm vào vùng mỡ dưới da làm tăng phân hủy mỡ nơi này.

Nếu muốn nhanh hơn thì bạn giã gừng tươi chắt lấy nước cốt xoa trực tiếp lên vùng cần giảm béo trước khi tắm.

Đeo găng tay nilong vào matxa khoảng 15 đến 20 phút thì lấy khăn ướt lau sạch. Làm 2-3 lần/ tuần để giảm béo bụng bằng rượu gừng hiệu quả nhất..

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Dương Quốc Huy
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

me iu nghé thích bài này.
  2. me iu nghé

me iu nghé

chỉ cần xoa trực tiếp lên vùng cần giảm béo như bụng, đùi, cánh tay… và massage nhẹ nhàng khoảng 15 phút để đẩy nhanh quá trình đốt cháy mỡ thừa.

3. beobo

beobo Bắt đầu nổi tiếng

có tác dụng thật ko vậy? mình cũng đang cần giảm mỡ bụng mà chưa biết làm ntn. nếu tác dụng thật cũng về thử xem. cái này an toàn và dễ dàng nhất. thank chủ top đã có bài hay.

4. Thái Hương

Thái Hương Đèn xông tinh dầu + Quần tất thon chân

Nhà em có sẵn rượu gừng rồi. Cách này an toàn ạ. Em béo bụng, thế này tối phải thực hiện ngay mới được ạ.

5. Dương Quốc Huy

Các bạn yên tâm vì mình bảo nhiều người làm thử và thành công rồi nhé, các bạn nên kiên trì và cố gắng lên (Y)

6. Dương Quốc Huy

Đúng rồi chị ạ, mỗi ngày mình làm chỉ 15 phút đơn giản nhưng quan trọng là sự kiên trì chị nhé

7. Dương Quốc Huy

Cách này làm đơn giản mà bạn, mình nghĩ chắc chắn nhà ai cũng có rượu và gừng cả hjhj

8. Dương Quốc Huy

Cảm ơn chị, nếu thích chị có thể tham khảo thêm một vài phương pháp giảm béo nhanh trên blog cá nhân của em nhé: http://thammybally.blogspot.com/

9. nguoimetuyetvoi

nguoimetuyetvoi Thành viên tích cực

Mình từng thực hiện cách giảm béo bụng bằng rượu gừng này rồi, quan trọng là phải kiên trì, hiệu quả thì khỏi phải nói, sau 3 tháng thực hiện mà bụng mình bé hẳn, quần áo trước mặc chật, giờ vừa cả rồi, dùng cũng thích lắm :D

Sửa lần cuối: 2/12/2017