Hà Nội: Giảm tới 30--50k/sp nhé, mình thanh lý rất nhiều sơmi, váy vóc, chân váy, giày dép đây ạ

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi chunn, 9/7/2013.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. chunn

chunn Vintaholic

Chào các mẹ ạ.
    M thanh lý trên này cũng lâu lâu rồi và cũng có kha khá các mẹ mua quen. Đồ của m ko ph hàng brand j nhưng m mua luôn chọn lựa kĩ theo gout hihi, m k ko tly' đồ nào cũ quá hay hết mốt từ lâu ạ, nh đồ đó m mang đi từ thiện hết rùi hiiiiii. Ngoài ra m còn om nhiều đồ của các chị em nhờ thanh lý nên về size có thể hơi lung tung (S-L đủ cả). Các b có thể cho m số đo để m ước lượng, nếu m cảm thấy vừa thì bảo vừa, ngắn hay dài m đều lưu ý. Nhưng nhìu khi quần áo mỗi ng mặc 1 khác, m cũng ko thể ước lượng chính xác hết đc. Hết hàng mình sẽ xóa hình.
    > Sdtll: 0979.6070.46. B nào hẹn ship thì nhắn cho m 1 tin nhé đừng nhắn trên diễn đàn. Còn các b hỏi về sp cứ hỏi trên này m trả lời hết.
    > Địa chỉ nhà m: ngõ 704 Quang trung, Hà Đông. Khuyến khích các nàng tới thử đồ thoải mái m sẽ fix giá và tặng đồ nữa:3. Tới thử ko mua gì cũng ksao m rất dễ tính ^0^
    > Mình có freeship nếu tiện đường đi chơi. Hoặc nếu quá xa m ko ship đc thì có thể xê dịch để hẹn ở đâu tiện cho cả 2^^.

> Nhận ship TQ. Freeship nội thành qua bưu điện. M có tk viettin, vietcom,bidv nhé

> Tiện đây m cũng mún qc thêm là m sắp nhận order hàng từ Pháp (chị m h ở bên Pháp), nên các b có nhu cầu thì oánh dấu nhé.
    > Các mẹ đi qua ngó nghiêng thấy vừa mắt thì ủng hộ mình nhé. Cám ơn cả nhà và chúc mng cùng nhau xinh đẹp vượt qua mùa hè ^__^

Chân váy ren HQ 120k--- 90k

Áo new nguyên tag, phần bèo cổ tháo rời đc nhé, sz tầm M trở lên tl 180k---140k

Sơmi sz cũng M trở lên ạ, cổ ren, new 95% tl 130k---100k

Sơmi màu denim nhé, cổ kiểu peterpan ko ph cổ đức đâu ạ, sz M,L trở lên 130k--100k

Sơmi kẻ sọc, cổ bèo ren peterpan trắng, cổ bèo như hình nhé, sz S,M ạ, tl 130k new99% -- 100k

Ké em gile đen chất giống chất may vest, dáng cực trẻ, tl 50k, new 99% mua đắt r ạ

Tự nhin hum qua dọn tủ lại tìm ra đc e này)))))), thần kì quá, váy màu be cổ bèo, có thêu kim tuyến đan xen chỉ, hơi nhóng nhánh nhóng nhánh ạ. tl 80k new 90%--60k

Set áo ren 3 lỗ hot m cx mua ở hiccup đây mua 150k thì ph tl 50k, quần váy sold

Sơmi hồng cổ peterpan, vai hơi bồng trong hình sáng hơn bên ngoài đấy ạ, e này kiểu tiểu thư nhắm. sz S. tl 100k---80k

Áo sơmi mua trong 1 buổi tối hứng chí đi shopping, về nhà mặc lại ms thấy hơi rộng rộng vai @@, mua 260k tl 160k nguyên tag nhé cả nhà. sz M ---130k

Áo cape ren siêu xinh ty 1 thời của m đây ạ, bên ngoài xinh hơn nh ạ, mùa hè mặc vs short đi biển thì hay cực kì. Hè là cái j cũng phải lỗ lỗ bay bay. new 99%, tl 90k

Ké thêm e son Cathy Cat của Larvert mẹ m đc tặng, hơi nhũ nhẹ, màu hồng đào nhạt trẻ trung, tặng b nào mua từ 300k trở lên vì m ko biết giá @@

Áo sơmi trắng mỏng cổ peter pan, chất vải sm bình thường m cũng ko bít là gì^^, để tủ lâu ko là lượt gì nên hơi nhàu, áo trắng tinh ko tì vết các mẹ nhé, tl 70k kmc

Giày hở mõm lụa satin màu đỏ đô, sz chuẩn ghi 38, tầm 37 lớn đi cũng vừa, tl rẻ 130k, new 95% @@
    Áo sơ mi voan cổ PeterPan đinh tán. Mix mủng khỏi bàn hiehie. New 99% tl 60k

Sơmi mua ở Antiq Tô Hiến Thành đó, màu xanh như denim, giặt thoải mái ko lo nhàu, chất mát chứ ko nóng. new nguyên mùi áo mới, t vừa giật tag rồi. tl 100k. Sz S,M nhỏ---80k

Croptop ren trắng xanh t đc tặng,NEW, nhưng 1 bên vai t treo móc bị dãn ren, tl 60k rẻ lắm r ạ các b toàn bán hơn 200

Áo voan 3 lỗ Bebe chấm bi, kéo khóa đằng sau. Của mình màu cam. NEW. Tl 80k

Phông đen có ren y hình, tôn v1, khá new nhưng lâu lắm rùi ko mặc tới^^, new tầm 90%, tl rẻ 50k

Dép đế bệt mua ở Fedora 355k, new 90%, sz 37 chuẩn nhưng 36 vừa ok. Da thì nc là ok mới tinh nhưng gót hơi bị mòn 1 chút, ai mua về đi dán đế mất 10k là đẹp đẽ như mới luôn ạ. Tl 150k---90k

Áo pull bèo tay HM auth made in Poland nhé, màu hồng nhạt mà chụp lên nhạt quá:( , mặc tôn da, sz S nhưng chắc phải M mới vừa t mặc hơi rộng nên tl, tay lửng, chất thun mát rượi í sờ mềm mịn vô đối thích cực kì í huhu mà ko vừa new 95% tl 150k---130k
    Ảnh web
    Ảnh thật dìm hàng, của t màu hồng nhạt như hình nhé, ngoài màu đẹp hơn nhiều

3. Chân váy đen withipun của HQ t có 2 em 1 màu đen, sold màu đen, còn 1 màu xám, sz M. Dài 42cm. Khóa sau. chiết rất đẹp. Chất như 2e trên ạ. V2 tầm trên 75 vừa, ~ 80 thoải mái luôn. v3 thì thoải mái nhé bao nhiêu cũng vừa vì e này co giãn cực kì :X 130k---90k

Chân váy màu xám, sold áo.

Váy
    Váy vintage thiết kế màu xanh nhạt có hoa nhí trắng, chất thô mát, vai hơi bồng, sz S,M. 100k

21. Váy màu xanh nhẹ nhàng chất mát, vai cánh tiên, dáng hơi dài. freesz vì có chun eo rất dễ mặc 100k

16. Váy chất kaki mỏng cổ peterpan siêu xinh, sz S,M. Mặc xinh như công chúa m thề luônnnn, dáng chuẩn cực các mẹ ạ, bên dưới hơi xòe vừa phải, ôm gọn người, nhưng dưới 50kg ms bon chen đc ạ, tl 100k

Gần giống e này nha, nhưng bên dưới dáng xòe hơn 1 tẹo và của t tay dài xắn tay

13. Váy thiết kế xanh da trời nhạt cổ ren, e này phải mặc quây bên trong nhé, new 95%, vạt dưới cũng kiểu may xéo xéo, yêu cực kì, màu mát lắm í, tl 130k---90k freesz

15. Váy kiểu chất như lụa í mặc mát lắm, cổ peter pan, sz M nha new 99% tl 160k---100k

Mấy đồ dưới đây là của chị m, vì c ấy vừa sang Pháp du học nên để lại 2 bọc quần áo to tướng nhờ m tl đây vì đc mang ít quần áo sang thôi. Ai mua cứ pm mình. Riêng những em này thì no fix ạ. Chị t fix hết cỡ r k cái nào trên 100k đâu ạ:))

Váy 2 dây HM tl 70k new 99% sz 34

Váy giống mẫu Zara, quây có bèo ngực. Mình có màu hồng và màu xanh của bạn m, 2 đứa mua mặc đôi. Mặc thành váy đc. Hoặc mix với jean hoặc chân váy thành áo luôn cũng đẹp. Tl 90k sz free

2 màu như hình

Váy cúp ngực new hết cả lũ. Sz S. Khỏi cần bra. Mặc trogn vest đẹp nhém. Tl 90k một cái siêu rẻ của rẻ nhé

Váy chất dầy dặn lắm luôn, màu be sáng, sz S only, may xếp nhiều ở ngực quá xinh, còn mới tl 100k mua là 450k

Váy lệch vai cúp ngực, có nơ lệch ở ngực nữa, ai sz M hoặc L mới vừa, CÒn sz S thì sẽ bị rộng như ảnh e mặc Co giãn mạnh, lên form yêu ạ tl 100k kmc đâu nhé

Áo t mua ở Antiq Tô Hiến Thành, màu hồng nhạt cơ cực yêu đẹp hơn ảnh nhiều, kiểu trông hay ho lắm, bên trên voan, bên dưới thun xòe mặc style gần chết Cái cổ áo chấm bi là rời nhé ko phải kèm với áo đâu ạ, áo này cổ tròn thôi,. New with tag tl 90k KMC đâu mua đã đắt rồi

Áo thun bèo cổ, hơi xòe dưới dáng peplum giấu bụng hiệu quả ạ hiehie. Tl 40k nhớ

Váy teen khủng khiếp Trên là denim, dưới chân váy caro màu xinh lắm. Sz S M đều vừa.Mua 160k Tl 50k như cho ạ:))

Váy liền bên trong là cotton ôm sát, bên ngoài là voan màu hồng vỏ đỗ ạ. Sz free ạ vì chun eo, New 96% tl 70k

Pull Zara au nhé, màu xinh dễ mặc, tl 90k sz free luôn, rẻ như hàng Tàu.

Cardigan MNG trắng sọc tăm, chất siu đẹp kiểu đẹp dễ mix. Mặc đúng 1 lần like new. Tl 300k rẻ nhất muare luôn

Đồ nguyên tag, đồng giá 300k, kmc, phần lớn là sz S, M. Những e này mng tốt nhất thử vào người nhé.

Váy trên voan lụa dầy dặn họa tiết, dưới xòe đen.

Như hình nhưng của chị mình màu đen nhé, ôm dáng gọn người. CHất dầy dặn form đẹp co giãn nhiều

Váy đen tay bồng trắng ko kèm vòng cổ nhé.

Y hình nhưng của chị mình màu trắng nhé. Có cúp ngực. và nơ ở phần chân ngực í. V1 nhỏ hơn 88 mới vừa nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi chunn
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

Sửa lần cuối: 27/7/2013
  2. LalaQQ

LalaQQ Thành viên tích cực

Ðề: Topic mới-- Thanh lý 60 items: áo ren,ren cape, denim, sơmi vintage,peterpan,váy......

oánh dấu :XXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXXX

chunn thích bài này.
  3. Bau&Bi

Bau&Bi Thành viên kỳ cựu

Ðề: Topic mới-- Thanh lý 60 items: áo ren,ren cape, denim, sơmi vintage,peterpan,váy......

Mẹ nó nhiều đồ quá, chúc mẹ nó TL nhanh nhé

chunn thích bài này.
  4. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

fix em áo có nơ thứ 3 mn ơi ?

5. Mẹ Rơm

Mẹ Rơm Guest

Người tầm 40kg thôi có mặc đc áo này ko em???

chunn thích bài này.
  6. mecupid-nhatdong

mecupid-nhatdong Thành viên chính thức

Thich may e somi cua chi, chuc thanh ly nhanh nhe

chunn thích bài này.
  7. cry and smile

cry and smile Thành viên chính thức

oánh dấu, e đang quan tâm mấy thứ :) chị cóa bán luôn kái mũ phớt kia ko nhỉ. hihi. chị fix cho e giá của cái áo denim sát nách, và đôi dép nhé, cả cái áo jacket nữa. mua tất thì giá bao nhiêu thế :D

chunn thích bài này.
  8. Hao cỏ dại

Hao cỏ dại Thành viên chính thức

em váy ms14, váy chất cotton kiểu vintage í, size S có vừa ko bạn? Nhìn em í iu quá Inbox cho mình với nhá!

chunn thích bài này.
  9. chunn

chunn Vintaholic

Mình chỉ bớt đc 10k cho vui vẻ thôi mẹ nó nhé:X :X

10. chunn

chunn Vintaholic

Gile thì vừa mẹ nó ạ, còn áo denim bên trong thì hem đâu^^

11. chunn

chunn Vintaholic

chị ko bán mũ em ơi, mấy e đó c đăng giá fix rồi nhé:) tổng là 280k.

12. chunn

chunn Vintaholic

Em đó sz S là vừa b nhé, chất cotton co giãn rất dễ mặc b nhé:)(u)

13. chunn

chunn Vintaholic

^^ cám ơn mẹ nó nhiềuuuuuuuu nhé, ủng hộ m nhaaaa

14. love_u_so_much

love_u_so_much

thik e áo jacket denim hihiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

chunn thích bài này.
  15. chunn

chunn Vintaholic

qua mua đi bạn^^ áo xinh cựccccccccccccc

16. mattroiviet

mattroiviet Thành viên kỳ cựu

chunn thích bài này.
  17. vayxinhieu

vayxinhieu Thành viên rất tích cực

chúc mn thanh lý nhanh nhé.....................

chunn thích bài này.
  18. LalaQQ

LalaQQ Thành viên tích cực

19. shu jin

shu jin Làm đẹp sau sinh uy tín

Ké em gile đen chất giống chất may vest, dáng cực trẻ, tl 50k, new 99% mua đắt r ạ
    tớ thích 2 iem này, hix nhưng mà xa quá. phải nói mẹ cháu nhiều đồ đẹp, hợp với style của tớ :((

20. chunn

chunn Vintaholic

Mẹ nó ở đâu thế tiện m vẫn ship hàng mà^^

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.