Hà Nội: Gian 47A! Đồ ăn hàng không nhà Dung.Cuong.87! Order > 300n freeship; order > 500n sale 3%

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi Dung.Cuong.87, 7/10/2012.

?

Bạn thích sản phẩm nào nhất?

Bình chọn được kết thúc ngày 20/7/2013.
  1. Sữa chua, phomai tươi

32 phiếu
    57.1%
  2. 18 phiếu
    32.1%
  3. Mứt hoa quả

3 phiếu
    5.4%
  4. r***

3 phiếu
    5.4%
Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
    Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

vâng, thank chị ạ! khi nào chị muốn mua thì chị ới em nhé ^_^!

1. O-Pearl

O-Pearl OrientPearl

Re: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Em ơi, chán quá đi, hôm qua chị xem hàng, thấy của chị có 5 hộp cà chua thì em đưa có 4 hộp đúng, còn lại 1 hộp hãng khác hoàn toàn, uh thì khác cũng được, nhưng vấn đề ở chỗ, hộp đó nhem nhuốc, đáy hộp bung cả ra, thôi thì chị cũng tặc lưỡi cho em, nhưng lại có vấn đề, khi chị nghiêng hộp thì thấy nước chảy ra, mặc dù nắp chưa mở hoàn toàn, nhưng có rò rỉ. Vì là đồ ăn thức uống nên chị phải bỏ, vì k biết nó hở từ khi nào, thành ra mua rẻ lại thành ra đắt.
    Chị nghĩ kinh doanh online cần nhất là chữ tín, trong trường hợp của chị, em bỏ lại một hộp cũng được cơ mà, đâu cần nhất thiết phải cho 1 hộp lỗi vào như thế.
    Nên buôn bán làm sao để khách hàng đến với mình một lần rồi lại muốn quay lại thêm nhiều lần nữa em nhé.

2. bimbim82_minhmun

bimbim82_minhmun 0934510808

Ðề: Re: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen

Em nó nhận hàng ko để ý nên thành ra vậy bạn ạ,chứ hàng hỏng bọn tớ trả lại đc mà,lần sau mẹ nó thấy thế giữ nguyên hiện trạng để tớ đổi nhé,đưng bực mình mà mất xinh ^_^,lần sau em nó sẽ đền bù thiệt hại cho bạn.
    Cảm ơn đã phản hồi!

3. FUONGHK

FUONGHK Thành viên tích cực

Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Chào chủ topic và cả nhà! Mình được bạn giới thiệu mới tham gia khu "chợ cóc ... online" này nên còn nhiều bỡ ngỡ... rất mong được thông cảm và chỉ dẫn cụ tỉ nha! Chẳng hạn mình k0 thấy đường link tới danh mục quảng cáo sản phẩm chào bán có update của chủ topic ở đâu cả. Ngoài đồ dùng hàng không đã có link ở chữ ký của Mr CƯỜNG, nhưng riêng về đồ ăn hàng không lại k0 gộp tập trung vào một bảng mà lại quảng cáo rải rác ở nhiều trang nên khó theo dõi quá!Mong các "doanh nhân" cập nhật và gom về 1 link để khách hàng dễ tra cứu và oder nhé! Xin cảm ơn! Mong sớm được hồi âm để kịp "mở hàng" cho tuần này nha!

4. Ðề: Re: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen

Em giờ mới lên đọc reply của chị được. Chị ơi! chai cà chua khác loại 4 chai kia, đấy là cà chua ngoại đấy chị ạ, em dành dụm cho chị mấy hôm liền đấy, em phải cất trong tủ lạnh, nhìn vỏ nó hơi xấu tí thôi vì hộp hơi méo không được vuông vắn như 4 chai kia mà :(. Hôm chị jandyshop cứ đòi loại ý mà em không có đấy. Ở nhà nó vẫn tốt lắm, không sao cả, em kiểm tra kỹ lắm mới dám giao cho chị. Chắc tại lúc em chở đi, em để trong hộp xốp nhỏ, chằng chặt quá nên mới rò rỉ vậy đấy chị ạ, lúc anh nhà chị nhận hàng em không kiểm tra lại kỹ. Nhưng em đảm bảo không sao đâu. Chị dùng chai đấy trước giúp em nhé! Chị cứ ủng hộ cho em, lần sau em rút kinh nghiệm ạ

O-Pearl thích bài này.
  5. jandyshop

jandyshop Bắt đầu nổi tiếng

uhm có cái này cho các bạn rút kinh nghiệm nhé vì là hàng ăn nên trc khi giao hàng các bạn lau chùi chau chuốt cho nó 1 tý nhé.Hôm nọ ý tớ báo là 2 hộp chapos gerber lại thành 2 hôppj hipp ý mà lại còn cái mác bị rách tả tơi nữa ý (ko trách đc hàng vận chuyển đường dài mà),nhưng lần sau lấy đúng loại cho tớ nhé,cả nước hoa quả nữa,nhà tớ cứ bảo laọi vfresh thì đầy cần thử loại nước ngoài cơ,cái túi tương ớt của nó nhìn chưa kỹ lắm dưng mà thấy hơi lem nhem nhé ,ấy mang hàng về loại ra những túi bị rách ra thì rửa qua mấy túi còn lại đi xong lau qua cho khô 1 xý hãy mang hàng nhé,như thế nhìn mỹ quan hơn mà.Tớ ko trách móc ji đau chỉ để rút kinh nghiệm thôi nhé,vẫn biết hàng này vận chuyển đường dài ko tránh đc mà nhưng chau chuốt cho sp nào có thể 1 xý để ng nhận hàng thấy vui nhé

6. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Vâng, em xin tiếp thu ý kiến của chị ạ. Em mới tiếp quản còn nhiều bỡ ngỡ mong các chị góp ý nhìu nhìu cho em như vậy nhé để em ngày được hoàn thiện hơn và phục vụ ngày càng tốt nhất đến các mẹ ạ ^_^. Em bán mặt hàng này lâu dài đấy ạ!

7. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Cảm ơn bạn đã quan tâm và đóng góp ý kiến bổ ích nhé!

8. lifestyles9x

lifestyles9x Thành viên rất tích cực

chai.chivas.mini.bnhiu.ml.vậy.ah?e.chưa.hình.dung.ra.đc

9. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

chai chivas mini 50ml bạn nhé!

10. Bill yêy

Bill yêy Bắt đầu nổi tiếng

Em đánh dấu. Muốn mua dầu ăn cho bé. hiiiiiiiiiiii

11. jadecloudshop

jadecloudshop

Quan tâm đến bơ các loại, đường và hoa quả nghiền hộp của nhà e.

12. fairysblack

fairysblack Thành viên rất tích cực

bác ơi, mứt hoa quả dạng lọ thủy tinh trọng lượng như nào? có nhiều nhiều thì pm em nhé

13. Ðề: Đồ ăn hàng không nhà chị bimbim82_minhmun!Em mới tiếp quản,freeship cho khách quen cũ

Vâng, em có dầu oliu extra và light cho vào bột ăn dặm cho bé. Ngoài ra em còn có cháo ăn liền đó chị. Chị ngâm cứu rùi order mở hàng cho em nghen ^_^!

14. FIRE

FIRE Thành viên chính thức

chúc chị đắt hàng nhé,tiếc là em ko có nhu cầu

15. chuoi.tay

chuoi.tay Bắt đầu nổi tiếng

đánh dấu có nhu cầu sẽ ủng hộ bạn...................................

16. chichchich123

chichchich123 Giữ chữ tín hơn giữ vàng

Lần đầu thấy toppic, hay đấy. Tớ od đây, fs nhé, khách mới nên thử mỗi thứ 1 ít để chuẩn bị thành khách quen mà, he.
    Ah, mà cho tớ hỏi, đồ ăn liền (cháo, hoa quả nghiền...) thì để được bao lâu, cần bảo quản tủ lạnh k?

11.Bơ ngoại lẫn lộn chủng loại tùy ngày từ 5-10 loại,chủ yếu của Nga,Thái,Úc...Giá 15n/ 10 vỉ--------10 vỉ
    20.Dầu oliu dùng trộn salat hoặc cho vào bột ăn dặm cho bé,chai mini giá 10n/chai--------5 chai
    21:Cháo ăn liền loại Gerber hộp nhựa giá 6n/hộp------3 hộp
    Hoa quả nghiền hộp giá 6n/hộp-------5 hộp
    Bánh ăn mặn hộp to 20n/hộp-----2 hôp
    25.Phomai canxi thanh 4n/thanh----10 thanh
    24.Ngũ cốc ăn cùng sữa tươi,1 gói ngũ cốc với 1 bát sữa tươi đủ dinh dưỡng cho 1 ngày làm việc,giá 6n/gói-----5 gói
    Qua 83 Nguyễn Chí Thanh giờ HC. Call 098///99///545///91 nhé! Tks

17. bibozo

bibozo Thành viên tích cực

đánh dấu cho xiền ủng hộ em .........

18. chihainamtan

chihainamtan Bắt đầu nổi tiếng

oánh dấu cái .

19. Mẹ Gấu mập

Mẹ Gấu mập 0904886064

Cho chị order mấy thứ nhé:
    1.12.Bơ Anchor và President giá 20n/10 vỉ=>cái này chị lấy 3 vỉ nhé, mỗi loại 2 vỉ=>60k
    2.5.Phomai canxi thanh 4n/thanh=>cái này chị lấy 5 thanh nhe: 20k
    3.7.Mứt hoa quả giá 25n/chục,chủ yếu là mứt dâu các mẹ nhé.=>chị lấy thử 1 chục nhé
    ngâm cứu thêm để lấy típ

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.