Toàn quốc: Gioăng Chống Ồn Cho Cửa Giải Pháp Mùa World Cup 2018

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi hathutancuong, 20/6/2018.

1. hathutancuong

hathutancuong Thành viên sắp chính thức

Các Mẹ đã đi làm về rất mệt nhọc chỉ muốn có được không gian yên tĩnh để nghỉ ngơi. Nhưng với mùa world cup thì nhà ai cũng đều mở tivi to hết cỡ để xem Bóng đá , Hô rất to khi mỗi bán thắng được Vào. Thật là khó chịu khi có những tiếng âm thanh không mong muốn như vậy phải không nào.

Cho dù bạn đã đóng chặt cửa và 1 mình 1 phòng thì vẫn còn nghe được tiếng ồn ào, đó là do cửa nhà bạn vẫ có khe hở dưới chân và khe hở xung quanh khung cửa.

Để khắc phụ tiếng ồn hiệu quả nhất các bạn nên sử dụng ron dán chân cửa hay còn gọi là miếng dán chân cửa kết hợp với ron dán khung cửa để che kín được toàn bộ khe hở cửa nhà bạn. Mọi âm thanh không mong muốn sẽ được ngăn chặn lại tạo không gian thật yên tĩnh cho bạn thư giãn nghỉ nghơi.

Nhà em chuyên cung cấp ron chống ồn, cách âm tốt nhất cho mọi cửa gỗ, cửa nhôm kính với giá rẻ nhất hiện nay, ship cod đi mọi miền Tổ Quốc các Mẹ nhé.

Các mẹ có thể xem thêm chi tiết hơn nữa về Giá cả các dòng ron chống ồn cho cửa tại địa chỉ Facebook Fan Page của em nhé ở đây nhé : https://vi-vn.facebook.com/roncaosuronchongchay/
    các Mẹ sẽ hỏi đáp và được tư vấn trực tiếp về tình trạng cửa nhà mình cần cách âm và chống ồn nhé.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hathutancuong
  2. Xưởng tranh CoCo

Xưởng tranh CoCo Xưởng tranh CoCo

Sản phẩm hay đấy ạ. Em đánh dấu.