Kinh nghiệm: Giúp Con Phát Triển Kỹ Năng Sống

Thảo luận trong 'Trường lớp, học hành' bởi le_thi_huyen, 21/8/2017.

1. le_thi_huyen

le_thi_huyen Thành viên tập sự

Chào mọi người, tham gia diễn đàn biết được nhiều review hay các chương trình hay về các địa điểm cho con vui chơi đã lâu thấy rất cảm ơn mọi người nhiệt tình chia sẻ, và đến hôm nay em mới chia sẻ được với mọi người mong các anh chị cũng sẽ có được khoảng thời gian vui vẻ cùng các con như em có nhờ các anh các chị.
    Em biết được chương trình Teen Camping Day qua bạn em, chị ấy có con gái trong clb society of science, nhờ chị ấy em cũng tham gia các chương trình như science tornado cho các bé tham gia các thí nghiệm khoa học rất vui và bổ ích. Nhưng mà tại chương trình teen camp thì còn có nhiều cái hay hơn nữa, như các trò chơi quan sát, tư duy sáng tạo, tương tác. thêm nữa trong ngày còn có lớp học thử tiếng Anh cho các con. Còn cái e thích nhất ở Teen camp là có workshop của cô Hải Âu, tác giả của cuốn Mẹ Việt dạy con bước cùng toàn cầu, em rất muốn tham gia để hỏi cô các kinh nghiệm của cô về nuôi dạy con, làm thế nào để cha mẹ nhận ra được tiềm năng của con, khuyến khích con phát triển mà không gây áp lực cho con. Các anh chị tham khảo nhé. Chương trình diễn ra hôm 20/08, ở tòa nhà hanoi centerpoint số 27 lê văn lương nhé, bắt đầu từ 8h30 nha các anh chị

Xem thêm các chủ đề tạo bởi le_thi_huyen
    Đang tải...