Giúp em với con em bị loạn khuẩn

Thảo luận trong 'Sức khoẻ của trẻ' bởi socconbubu, 24/11/2009.

1. socconbubu

socconbubu Thành viên mới

Các chị ơi giúp em với. Con em bị đi ngoài khoảng nửa tháng nay. Hôm trước cho sang bác Khánh hàng Hòm uống thuốc được ba hôm thì thấy đỡ nhưng mấy hôm sau lại bị táo bón. Bé rặn mãi mới ra trông khổ lắm
    Đến tuần này lại bị đi ngoài, đi mỗi lần chỉ được ít một mà có lẫn cả máu. Đặc biệt cứ ăn vào là cháu phải đi ị. Rặn đỏ cả mặt mà chỉ được ít thôi. Em cho đi xét nghiệm thì kết quả cháu bị loạn khuẩn, có nấm trong phân, có máu trong phân và hình như là cả hạt mỡ gì đõ nữa
    Bắc sỹ bảo phải mang con vào điều trị trong khoa tiêu hóa viện Nhi mà em không muốn cho con đi vào viện chút nào cả
    Các chị bảo em nên làm thế nào và nên khám bác sỹ nào bây giờ
    Em xót ruột quá. Các chị giúp em mau mau với !

Xem thêm các chủ đề tạo bởi socconbubu
    Đang tải...

2. mebeTom

mebeTom Bắt đầu nổi tiếng

Cháu đi phân có biểu hiện thế thì chị nên cho cháu đi bệnh viện ngay thôi, để lâu thì tình trạng càng xấu đi. Bệnh viên Nhi là bệnh viện viên tuyến trung ương rồi nên chị cứ an tâm. Cố gắng xin nghỉ vài hôm đưa con đi bệnh viện đi chị ạ.

3. thuvt

thuvt Chuột yêu của mẹ

cu nhà tớ thì đang đi nhão, cũng 1tuần rồi, đang xót ruột, trường hợp của bạn có vẻ nặng vào Nhi là yên tâm nhất, vẫn biết là vào viện thì ghê lắm nhưng chả có cách nào khác, bạn xem có phòng dịch vụ thuê ko cho thoải mái hơn tí:(

4. socconbubu

socconbubu Thành viên mới

Con em bị loạn khuẩn

Nhưng hôm nay em theo dõi cháu lại chỉ đi ngoài có một lần phân lại dẻo và có mầu vàng đẹp. Chắc tý em lại phải qua bác Khánh chứ đưa con vào viện thì tội lắm
    Chán quá các chị ạh. Dạo này cháu chỉ ăn một bát cháo con là đã quay đi nhất định không ch ăn rồi