Toàn quốc: Góc Bàn Luận Về Việc Đầu Tư Cho Nhan Sắc :d

Thảo luận trong 'MỸ PHẨM, LÀM ĐẸP' bởi Cao Mỹ Linh KT, 20/7/2021.

1. Cao Mỹ Linh KT

Cao Mỹ Linh KT Thành viên đạt chuẩn

Các chị thấy đầu tư vào nhan sắc đúng hay sai.

Câu chuyện thứ 1: hôm qua em có đọc được một bài báo về câu chuyện vợ đi trị vết rạn sau sinh về bị cả nhà chồng lên án là tiêu tiền bừa bãi không biết tiết kiệm cho nhà chồng. Em thề em đọc mà em thấy tức giùm ấy, chưa bàn tới chuyện thật hay giả mà thấy cái quan điểm đó nó cứ sao sao ấy. Giờ mình xấu mình không đẹp thì chồng cũng chán, chưa kể là chính mình cũng có cảm giác tự ti. Vậy theo các chị mình đầu tư vào nhan sắc cho mình là sai hay đúng?

Câu chuyện thứ 2: Thường thì khi đi làm đẹp em thấy nhiều chị hay gặp vấn đề là vì ngại chi phí cao nên thường tìm các địa chỉ không uy tín và rẻ hơn để làm, tất nhiên là em biết chúng ta cũng phải tùy vào điều kiện tài chính để có thể làm nhưng mà em thì gặp nhiều chuyện dở khóc dở cười với làm đẹp giá rẻ rồi nên em thấy là khi mà quyết định làm gì liên quan đến cơ thể kể cả mặt mũi thì đều nên tìm hiểu và cân đối sao cho hợp lý. Thì địa chỉ uy tín và giá thành hợp lý em vẫn hay làm thì là Thẩm mỹ Rio, tay nghề cao, giá thành phù hợp với các dạng khách hàng. Em đính kèm một vài trường hợp ham rẻ để chị em cân nhắc nhé ạ.

Attached Files:

Kích thước file:
      83.4 KB
      Lượt xem:
      3

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Cao Mỹ Linh KT