Góc kỷ niệm với con, An-Nam của mẹ

Thảo luận trong 'Nhật ký con yêu' bởi ỦnỈn-Tomy, 17/12/2010.

1. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Mình đã 30 rồi, cũng vác trên vai 2 cậu nhóc.....cứ nghĩ, giờ còn chưa có chỗ ở, con mình lớn chưa biết ngủ đâu, vì chưa có chỗ ngủ riêng, mà lúc nào cùng thèm thuồng, mong mỏi có nhà riêng.
    Bố mẹ đẻ, ai ai cũng bảo, lấy chồng con một thì đi đâu, cứ ở đấy thôi, nhưng mình chẳng muốn tý nào. Cuộc sống hiện tại chỉ có một, và mình chẳng thể vì một cái gì đó mà mất đi cuộc sống của chính mình cả.....nhưng bí là không có tiền :D

Bé nhớn là AN, sinh 25-07-2006: Bé hiện học lớp B3 trường Mầm non Minh Khai, cô giáo khó tính và hay cau có....con mình cũng nghịch nữa, lại lười ăn. Chắc là cô ghét lắm.

Bé hai là NAM, sinh 19-02-2009: Bé hiện ở nhà với bà nội, dù bị kêu ca nhiều những kệ, bà ở nhà bà trông cháu, mình không kham đc 2 thằng đi học, vả lại con mình còn bé quá. Bé này cũng lười ăn, cũng nghịch, và lỳ hơn cả anh cơ.

Phát mệt................
    Có bức ảnh của 2 bé hôm CN 12/12 vừa rồi đi Vincom (kỷ niệm là phải bấm bụng mua cái oto gỗ đồ chơi, vì bé An làm rơi...........sứt 1 miếng nhỏ, mẹ cáu lắm, vì nó đắt so với bên ngoài nhiều)

Dù hai nhóc bướng, nhà vắng ba, mẹ rất mệt vì phải lo việc cơ quan, việc làm thêm, việc dạy con....nhưng ngồi ngẫm lại, vì hai con mà mẹ làm việc, vì hai con mà mẹ cố gắng. Mẹ cảm ơn các con đã đến với mẹ, cảm ơn 2 tình yêu, đêm nào cũng rúc vào mẹ í ơi, cũng tranh dành ai gác chân lên mẹ....

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ỦnỈn-Tomy
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Sửa lần cuối: 15/6/2013
  3. ỦnỈn-Tomy

ỦnỈn-Tomy

Ðề: Góc kỷ niệm với con, An-Nam của mẹ

An hôm nay ốm rồi, mẹ đến cơ quan đc 1h thì bà gọi về, nghe tiếng An gào khóc mà xót cả ruột, anh nhớn của mẹ ốm rùi, sốt sình sịch, ho và nôn nhiều đờm. Trở trời là ghét thế đấy. Cố lên con nhé, con ốm mẹ chẳng làm đc gì ra hồn cả

4. hamilk

hamilk Đủ quyền lập Họ

Ðề: Góc kỷ niệm với con, An-Nam của mẹ

Các con là món quà quý giá dành cho cha mẹ mà. Chúc 2 bé luôn ngoan khoẻ. Mẹ nó hãy cố gắng lên, tất cả vì các con nhé.