Hà Nội: Gối 3D thế hệ mới cho ông bà, bố mẹ, các con yêu lại về nhé, mời các mẹ tham khảo ạ!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi Phuong_hang, 10/10/2014.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Phuong_hang

Phuong_hang Thành viên rất tích cực

Sản phẩm mới cho ông bà, bố mẹ và các con yêu đây ạ ! Gối 3D êm thoáng, cho giấc ngủ ngon lành !

[​IMG][​IMG]

Hiện tại đã về tiếp các mẫu như này các mẹ nhé:
    Kích thước các em nó là 25x40cm. Giá bán lẻ là 198K/chiếc.
    Xem và mua hàng tại 22A, ngõ 44 Pháo Đài Láng, Hà Nội
    Em nhận ship và sẽ freeship nếu gần gần chỗ em, còn xa quá các mẹ cho em xin 5-10K thôi ạ

Còn đây là thông tin về Gối để các mẹ tham khảo nhá,

Một chiếc gối phù hợp sẽ giúp bạn ngủ ngon và sâu hơn để có được sức khỏe cũng như năng lượng để bắt đầu một ngày mới, hiểu được điều đó thương hiệu 3D SPRINGG giới thiệu đến người tiêu dùng chiếc gối 3D SPRING 90. Sản phẩm được làm từ chất liệu polyethelyne với đặc tính thông thoáng, dễ dàng vệ sinh, cùng thiết kế 2 đầu gối tròn và lõm ở giữa giúp chống thoái hóa đốt sống cổ, chống ngáy và giúp máu lưu thông lên não tốt hơn tạo giấc ngủ thoải mái, đốt sống cổ được đặt ở trạng thái tự nhiên nhất (có được đường cong sinh lý) làm giảm nguy cơ tai biến vào buổi sáng sau khi vừa ngủ dậy. Ngoài ra, 3D SPRING 90 có màu sắc trang nhã, có thể kết hợp hài hòa với nội thất bên trong phòng ngủ, giúp cho không gian của bạn trở nên tinh tế hơn.
    ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
    Chất liệu polyethelyne nhập khẩu từ Hàn Quốc
    Gối được làm từ chất liệu polyethelyne hay còn gọi là hạt nhựa để sản xuất dụng cụ y tế hay bảo quản thực phẩm, an toàn tuyệt đối cho người sử dụng. Bên cạnh đó, chất liệu này còn có đặc tính thông thoáng, dễ dàng vệ sinh hạn chế tính trạng bị ẩm mốc như các chất liệu truyền thống khác.

Thiết kế 3D giúp nâng đỡ đốt sống cổ
    Với thiết kế hai đầu gối tròn và lõm ở giữa giúp chống thoái hóa đốt sống cổ, chống ngáy và giúp máu lưu thông lên não tốt hơn tạo giấc ngủ thoải mái, đốt sống cổ được đặt ở trạng thái tự nhiên nhất (có được đường cong sinh lý) làm giảm nguy cơ tai biến vào buổi sáng sau khi vừa ngủ dậy.

Thay bạn nâng niu giấc ngủ cho các thành viên trong gia đình
    Với đặc tính thông thoáng, không thấm nước, độ đàn hồi cao, độ cứng vừa đủ để nâng đỡ cột sống, sản phẩm đặc biệt tốt cho người người già, trẻ em, người có thân nhiệt cao, mồ hôi trộm, hay người bệnh nằm lâu trên giường. Đặc biệt gối, cũng thích hợp để làm gối tựa lưng cho nhân viên văn phòng.

Hiện nay mặt hàng này đang rất được ưa chuộng trên thị trường, các mẹ hãy nhanh tay sắm cho gia đình mình, nhất là các con yêu những chiếc gối tiện dụng này nhé.
    Số cầm tay của em: 0983.27.9596.
    Em bận con nhỏ không check topic thường xuyên được, cần gì cm cứ zalo, imess, sms cho em em sẽ gọi lại nha.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Phuong_hang
    Sửa lần cuối: 27/10/2014
  2. bag121984

bag121984 Valy keo,tui xach gia re.

Ðề: Gối 3D thế hệ mới cho các con yêu, mời các mẹ tham khảo !

Đẹp quá nhồi bông hay cao su hả bạn?????????

3. Phuong_hang

Ðề: Gối 3D thế hệ mới cho các con yêu, mời các mẹ tham khảo !

Gối được làm từ chất liệu polyethelyne (như sợi nhựa mềm tổng hợp ấy mn), trên có các thông tin về dòng gối này đó mn ơi.

4. Phuong_hang

Ðề: Gối 3D thế hệ mới cho ông bà, bố mẹ, các con yêu lại về nhé, mời các mẹ tham khảo ạ!

Gối 3D đã về tiếp mời các mẹ ủng hộ em ạ

5. hityeumit

hityeumit Shop Vinh Thủy

Ðề: Gối 3D thế hệ mới cho ông bà, bố mẹ, các con yêu lại về nhé, mời các mẹ tham khảo ạ!

gối bảo hành bao lâu vậy bạn? có bảo hành xẹp lún ko?

6. Phuong_hang

Có bảo hành 1 năm đối với sản phẩm gối này đấy mn ạ, mn cần thông tin kỹ hơn thì có thể qua check trực tiếp hàng và t sẽ gửi chính sách bảo hành vào ib cho mn nhé

7. donghoduyanhleduan

donghoduyanhleduan

gối này gối đầu có êm không bạn?đồ dầy bao nhiêu vậy bạn

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.