Hà Nội: Gối Chữ U Cho Ace Văn Phòng, Du Lịch, Mẹ Bầu

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi pumbaa.hn, 28/8/2019.

1. pumbaa.hn

pumbaa.hn Thành viên tích cực

Lý do bạn nên sắm gối tựa cổ du lịch – gối ngủ văn phòng chữ U
    + Gối kê cổ chữ U được thiết kế độc đáo với những đường lượn ôm sát cổ giúp giữ cho đầu của bạn thẳng với các đốt sống cổ chống rung lắc đầu, giảm đau cổ khi bạn phải nghiêng đầu hai bên tìm sự thoải mái mỗi khi muốn chợp mắt trên những chuyển đi du lịch hay đi công tác xa trên ô tô, máy bay, Tàu hoả.

+ Chiếc gối kê cổ được sử dụng tiện lợi trong các hoạt động ở nhà như đọc sách, xem TV, Và đặc biệt nó sẽ trở thành chiếc gối ngủ thân thiết của dân văn phòng khi muốn chợp mắt một lúc buổi trưa ở văn phòng. Chiếc gối sẽ giúp bạn có 1 tư thế thoải mãi nhất trên chiếc ghế làm việc của bạn, mà không hề gây ảnh hưởng hay chiếm chỗ của những người xung quanh.

+ Bên cạnh đó chiếc gối này sẽ giúp bạn đỡ mỏi cổ khi xe bị xóc suốt chuyến đi. Thật tuyệt vời khi kết hợp với độ nghiêng 120 của ghế, bạn sẽ dể dàng hình dung ra một tư thế thoải mái, dễ chịu để chợp mắt trong suốt chặng đường của mình.

Các chị em văn phòng hay bị mỏi cổ vai gáy, có thể ngả lưng 1 chút thư giãn cổ, hoặc để ngủ trưa, đi du lịch và mẹ bầu nữa. Tóm lại, một chiếc gối nhỏ mà vô cùng có ích.
    Em có 2 cái thôi, giá mới 100k/c em thanh lý 100k/2 cái ạ. Mng zalo/viber 090 bốn 36 bốn 38 bốn

Xem thêm các chủ đề tạo bởi pumbaa.hn
    Đang tải...

2. pumbaa.hn

pumbaa.hn Thành viên tích cực

Em vẫn còn gối :)