Hà Nội: Close

Thảo luận trong 'ĐỒ THANH LÝ' bởi Mẹ Gia Nhi Gia Bảo, 17/1/2017.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Mẹ Gia Nhi Gia Bảo

Mẹ Gia Nhi Gia Bảo Thành viên tích cực

Là dư lày, em là con sâu mua hàng online, bị nhiều phát tai nạn khi mua đồ online kiểu như ko vừa, rồi tư vấn 1 đằng, gửi 1 kiểu..... ko chừa. Vẫn rảnh là lướt web xem đồ
    No1: Áo nỉ trễ vai màu đỏ y hình, chồng em kêu cưa sừng làm nghé, túm lại ko cho mặc, bạn nào mẹ nào cute mặc hộ em ạ,
    65k thui ạ

No2: Sơ mi kẻ BBR như hình, 99%, cố mặc 2 tiếng, cơ mà căng ngực toàn bật cúc ạ, mẹ nào 50kg bon chen cho em nhé
    65k típ ạ

No3: Một loạt đồ len năm ngoái gần tết em thấy rẻ nên mua, năm nay giở ra còn mấy cái chưa kịp mặc, đều new hết nhé, cái cắt mác cái còn mác, thử thì cái nào cũng thử nhưng mặc ra đường thì chưa nhé. Đống này toàn 80k-120k/c, giờ giá thanh lý em để ở trên từng sp nhé

70k - Áo len nam dày (đảm bảo độ dày ạ) đáp da ở vai và tay áo, thằng em cá chê ạ, nên cất tủ từ năm ngoái (dưới 70kg thôi ạ)

70k - Váy len dáng body cả nhà nhé, đính khuy ở tay, 1m55 mặc cách gối 5cm, màu tím than cả nhà nhé, chả hiểu sao lên màu này (55kg đổ về )

50k - áo len cổ 3p đính đá ở cổ. Đính chứ ko phải dán đâu ạ. Chất len gân (55kg đổ về)

50k - Áo len cổ lọ màu xanh lá cây ánh nhũ. Nhìn tưởng nhỏ nhưng co giãn lắm ạ (55kg đổ về)

No4: NE
    W. Quần chục cho bé, sl là 2 chục ạ. Quần nỉ SIÊU MỊN, lót nỉ cũng siêu mịn, cái này mẹ nào chê thì cứ gửi trả lại ạ
    Em nhờ đứa em đến cửa hàng chọn quần cho bé nhà em, nhưng chả hiểu sao nó chọn quần ngắn quá (mà ngày nào cũng bế cháu đấy ạ) Đến trên mắt cá chân, nên em ko cố cho con mặc. Em đã mua cho con size dài hơn, còn size ngắn pass lại (mang đổi thì cửa hàng đó hết nên ko đổi, haizzz)
    Dài quần là 30cm - 35cm - bề ngang và phần mông thì vô tư, đóng bỉm cũng thoải mái vừa, hình trộn lẫn lộn phía dưới đấy ạ (đa số là hoa văn con trai, vì con m là con trai)
    Thanh lý 190k/chục, 100k/5c. Ai lấy cả 2 chục là 360k

No5: Quần tất 3D loại cả bàn, loại hộp 6S í cả nhà, em mua hôm hội chợ 150k, tham cái vocher tại khu vui chơi đêm noel nên mua 3c để đc tặng, giờ pass lại 1c (nguyên hộp chưa động vào nhé) 100k. Ko bớt ạ, mẹ nào ưng lấy về mặc, đảm bảo thích, còn ko em để dành sang năm mặc típ, hic
    NEW

No6: Quần tất 3D loại 1 lớp chất da cá, chỉ có phần đạp gót ạ (đã nói em oan trái việc mua quần tất 3D lắm ạ, mãi mới tìm đc cái kín bàn) Cũng 65k nốt. Em chụp hình thật
    NEW

Tập hợp dưới là sp mua cho con em đầu mùa lạnh lúc nó bầu 2 tháng, nhưng cái mùa đông năm nay nó thả thính ác quá, giờ nó bầu gần 6 tháng rùi, chẳng cố dùng nữa, pass lại cho các mẹ diện tết, tiện thể mẹ nào bán quần tất bầu cho em xin cái link cái ạ -

Xì tai của em mình hơi lạ tí, phù hợp với mẹ nào cá tính

No7: NEW Quần tất đen chất da cá, hơi có ánh nhũ vàng, cũng chỉ đạp gót (sao giờ toàn làm đạp gót nhỉ, em ngón chân siêu xấu nên ko có sự lựa chọn nhiều :( 65k

No8: NEW Quần tất lót lông cũng đạp gót - 65k cái này dễ mặc ạ

No9: NEW Quần tất đen nhưng mặc lên có ánh tím (chả hiểu phải tả ntn, chỉ biết tả dưới ánh sáng thì nó có ánh tím thế ạ) 65k

No10: NEW Thêm quả quần làm thon chân của em. Loại Let's Slim. Em nói thật là các mẹ đừng hi vọng là nó làm thon chân thật, thon tí ti chứ chả đáng kể. Nó vô dụng với em ạ. Các mẹ có thể dùng như tất đen dày bình thường thì oki lắm ạ, dày, co giãn tốt, mua 2c, pass lại 1c 65k

No 11: NEW Áo bò kiểu oversize, trùm mông, màu như ảnh
    Cũng 65k lun cho dễ nhớ ạ

No12: NEW Váy chất ren ép 2 lớp (người bán hàng bảo thế), kiểu như hình, chất tương đối dày, với mùa đông năm nay thì có khi các mẹ chỉ cần thêm áo khoác là diện tết ngon. Mua 235k, pass 165k

No 13: NEW Áo băng lông cho bé, UNIQLO xịn của Nhật, chồng em mua từ bên Nhật về, nhưng con e ko vừa. Các mẹ check code thoải mái, chuẩn Auth sai em đền 100 lần. Màu hồng phấn
    Size 120, nguyên tem mác
    Pass 265k

No 14: USED. Áo choàng lông, cạnh có 2 cái rãnh để tay chui ra. Chồng em mua ở bên Châu Âu (chả biết mua nước nào, chỉ biết cầm về sau khi đi tour châu âu). Con em cũng mặc đc 2 mùa lạnh rùi, nhưng vẫn mới, vì chỉ khi đi đâu sang chảnh mới diện thôi
    65k

No 15: Tiếp tục kiểu ren ép như phía trên. Kiểu sát nách. Pass 165

LH đt : 0984.311.551
    Nhà em ở Tam Trinh - HN, bạn nào gần qua chọn đồ thoải mái, còn nhiều đồ em chưa chụp hết đc ảnh ạ

EM KO BÁN HÀNG NÊN KO CÓ ĐI SHIP ĐÂU Ạ, GẦN EM CŨNG KO ĐI ĐC NÊN MẸ NÀO GẦN QUA NHÀ EM CHƠI. EM CÓ THỂ GỌI SHIP ĐỂ SHIP (25-30K) CHỨ KO THỂ FS Ạ. MONG CÁC MẸ THÔNG CẢM

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Mẹ Gia Nhi Gia Bảo
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

bìnhtâman thích bài này.
  2. bìnhtâman

bìnhtâman Thành viên tích cực

Oanh dau. Mang kem chua xem duoc het hinh.:)

3. Mẹ Gia Nhi Gia Bảo

Rất nhiều đồ b nhé

4. Chibisu

Chibisu Thành viên nổi tiếng

Thích e quần 3d cả bàn. Mn ở đâu nhỉ?

5. Mẹ Gia Nhi Gia Bảo

M ở tam trinh nhé

6. Mẹ Gia Nhi Gia Bảo

Tết đến mông rùi. Ai ủng hộ e gì ko